Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโปรแกรมค้นหาไดร์เวอร์ฟรีให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโปรแกรมค้นหาไดร์เวอร์ฟรีให้หน่อยครับ

มีใครรู้บ้างว่าจะหา โปรแกรมค้นหาไดร์เวอร์ฟรี ได้จากไหนครับ ตอนนี้ใช้ Driver.Genius.Professional.Edition.2007.7.1.622. พร้อมตัวcrackแล้ว แต่ก็Downloadไม่ได้ มันแค่สแกนหาDriverให้ว่าต้องอัพเดตตัวไหน และผมลองใช้ driveragent_495 มันก็สแกนหาให้แต่ว่าถ้าจะDownloadต้องเสียเงินผ่านเวป ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าจะไปหาตัวฟรีได้จากเวปไหน

ตัวนี้ใช้สแกนจากเวปได้เลยไม่ต้องลงโปรแกรม แต่ว่าโหลดไม่ได้เช่นกัน
    Last edited by ipon26; 2 Dec 2008, 11:27:15.

อยากรู้เหมือนกันครับ ดันไว้ล่ะกัน

ปกติผมเลือกอัปเดทเองน่ะ ใช้ www.google.co.th

Comment

หุหุ ถ้ามีเอามาแบ่งม่างขี้เกียจไปหาดาวโหลด มีโปรแกรมโหลดเลยง่ายดี 555

Comment

Working...
      X