Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมที่ใช้ทดสอบว่า ฮาร์ดดิสก์ใช้งานมากี่ชั่วโมงแล้ว ชื่อไรครับ ดาวน์โหลดได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมที่ใช้ทดสอบว่า ฮาร์ดดิสก์ใช้งานมากี่ชั่วโมงแล้ว ชื่อไรครับ ดาวน์โหลดได้ที่ไหน

เคยเห็นหลายคนในนี้โพสต์รูปภาพของฮาร์ด ดิสก์ที่ใช้งานมาแล้วเท่านั้นเท่านี้ชั่วโมง
    อยากได้อ่ะครับ ไม่ทราบว่า โหลดได้ที่ไหนครับผม

รบกวนผู้รู้ช่วยชี้ทางสว่างหน่อยนะครับ

ผมดูใน HD Tune ไม่มีฟีเจอร์นี้ครับ มีแต่วัดเบนช์มาร์กว่า เร็วเท่าไหร่

HD Tune Pro

ดูในหัวข้อ health

ด้านล่างซ้ายจะเขียนว่า power on time

Comment

อธืบายค่าที่มันบอกให้หน่อยครับผม

Comment

Working...
      X