Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวนี้ TAGAN TG480-U38 ซัพพายตัวนี้จ่ายไฟกี่เปอร์เซ็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวนี้ TAGAN TG480-U38 ซัพพายตัวนี้จ่ายไฟกี่เปอร์เซ็น

TAGAN TG480-U38 จ่ายไฟเต็มที่ เท่าไหร่ มันวัตต์เต็มรึป่าว ยังสงสัยอยู่เลย
    เพราะเห็นขายอยู่ราคา 1840 บาท

เต็มเคยใช้อยู่ สายเยอะดีชอบแต่BZ แจ่มก่าาาา

Comment

ร้าน HWH
      ก็แอบสนใจตัว 580W U38 เหมือนกัน

Comment

เครื่องผมก็ไม่ได้มีอะไรมากหรอก เเต่เน้นโหลดบิท เพราะว่าอันเก่า มันดังเวลาเสียบพัดลมเพิ่ม ฮ่าๆ
        ถ้าเต็มจะได้ไป สอยมา ตัวนี้เห็นมันถอดสายได้ด้วย เป็นระเบียบดี

Comment

แท้ครับ แต่รุสึกสายมันจะ ไม่ใช่ปลักแบบถอดเข้า-ออกได้เท่านั้นเอง ใช้ได้เหมือนกัน ให้ช่างเก็บสายสวย ๆ ก็แจ่มแล้ว ไม่ต้องเอาแพงมาก ของผมจะซื้อ 600W ดันไม่มี เลยล่อ 750W เลย 5500 เซงมะล่ะ 555

Comment

ถอดสายได้ ยังไงของผมมันก้อยังรกรุงรังอยู่ดี

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
              ถอดสายได้ ยังไงของผมมันก้อยังรกรุงรังอยู่ดี

รถเหมือนกันครับ ว่าใช้สายน้อยแล้วนะ

Comment

Working...
              X