Announcement

Collapse
No announcement yet.

wireless กับ แบบมีสาย พอเล่นเน็ต+เกมส์ ความเร็วจะต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• wireless กับ แบบมีสาย พอเล่นเน็ต+เกมส์ ความเร็วจะต่างกันมากมั้ยครับ

พอดีอยากจะเปลี่ยนเป็น wireless เลยมาสอบถาม แล้วแบบ wireless
    netgear กับ linksys อันไหนดีกว่ากันงบไม่เกิน 3000 ครับ

ขอบคุณครับ

ไม่มีผล

Comment

ไม่มีผล คับพี่น้อง (ถ้าเล่นเน็ตนะ)

Comment

ไม่มีผลครับ Wireless ส่วนใหญ่วิ่งสูงสุดที่ 54 (บางอันมากกว่า) ใช้งานปกติก็วิ่งที่ 20-30 Mb internet บ้านเราอย่างมากก็ 2-4 mb เหลือเพือครับ

ส่วน 2 ค่ายนั้นไม่ต่างกันเท่าไหรอะครับ - - เลือกที่ประกันละกัน

Comment

ไม่มีผลเวลเล่นเน็ตครับ

จะมีผลตอน copy ไฟล์ข้าม network ครับ

Comment

เล่นเกม ping อาจจะสูงกว่าแบบมีสายนะครับ โดยเฉพาะถ้าหากมีลูกข่ายหลายๆ เครื่องใช้งานพร้อมกันจะยิ่งเห็นผลมาก

Comment

.. เน็ตท่านมีความเร็วมากกว่า wireless หรือปล่าวละครับ .. ^^"

Comment

Thank a lot kub

Comment

Working...
                X