Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอตระกูล AGP ตอนนี้ไรน่าเล่นสุดคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอตระกูล AGP ตอนนี้ไรน่าเล่นสุดคับ

การ์ดจอตระกูล AGP ตอนนี้ไรน่าเล่นสุดคับ
    งบประมาณ 5 พันอ่ะคับ
    ที่เลงไว้ตอนนี้ก็มี
    SPARK GeForce 6800 GS 450/1200 ตัวนี้ 5 พันนิด ๆ คับ กับตัว
    XFX GeForce 7600GT, 256MB 560/1400 MHz ตัวนี่ 7 พันถ้วนคับ
    คือคิดอยู่ว่า จะซื้อ 6800 เลยดีกว่ารึเปล่ากับ เก็บเงินอีกหน่อย ซื้อ 7600 อีกดีอ่ะคบ
    แล้ว ถ้าเป็น ATI มีอ่ะไรน่าเล่นมั่งคับแนะนำหน่อย

ATI x1600 น่าเล่นครับ

Comment

เอา 7600 ดีกว่าครับ แต่ถ้างบ เยอะขนาดนั้นเล่น เปลี่ยนไปเล่น pci ดีกว่าไหมครับ

Comment

พอดีไม่อยากอัพเครื่องใหม่ อ่ะคับ P4 2.8 ก็ถือว่า ok ล่ะคับ
        ถ้าอัพเครื่องไปเล่น PCI มันเปลี่ยนเยอะอ่ะจ้า

Comment

หา 6800GT สิคับ 6800XT ไม่ค่อยน่าเล่นเท่าไหร่
          ถ้าหา GT ไม่ได้ก็เอา GS แทน

Comment

หมายถึง 6800GT มือ2น่ะคับ

Comment

หายาก อ่ะคับ 6800GT 256mb อ่ะจ้า
              ใครมีขายให้หน่อยจิคับ ให้ 3000-4000 ลองโทรมาคุยดูนะ

Comment

ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้คั้บ

Comment

ยี้ห้อ GALAXY มันน่าเล่นเป่า อ่ะคับ ถ้าเทียบกับ SPARK ไหนจะดีกว่ากันอ่ะ
                  เรื่องความทน เรื่องประกันอ่ะคับ

Comment

ความแรงด้วยค๊าบ....

Comment

ทั้งสอง ยี่ห้อถือว่าดีในระดับกลางนะครับ ไม่ต่างกันมากหรอกครับ

Comment

เห็น 7600GS 4 พันปลายๆเกือบ 5 พันนิ

Comment

GeForce 7600 GS น่าเล่นนะครับ

Comment

7600GS แรงกว่า X1600Pro
                            X1600Pro รู้สึกจะแรงสุดในฝั่ง ATI สำหรับสล๊อต AGP (มั้งนะ)

Comment

เร็วสุด agp 12900 7800gs เพิ่มเงิน 6-7 พันกับการได้ score เพิ่มขึ้นจาก 6800gs 2 พันกว่าๆ

รองจากนั้น 6800 gs benchmark จะได้ score มากสุด
                              ส่วน 7600 gs ช้ากว่า6800gsหน่อย แต่ได้เทคโนโลยีใหม่

ก็ลองเลือกดูนะครับ

Comment

Working...
                              X