Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อย+ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อย+ช่วยหน่อย

อยากทราบวิธีการเอารูปไปใส่รถในเกม Grid คับ บอกหน่อยคับ

ขอแบบละเอียดเลยยิ่งดีคับ

ถีบๆๆๆ

Comment

ไปซื้อ Futuregamer เล่มล่าสุด ในแผ่นแถมโปรแกรมทามคร้าบบ + วิธีทามด้วยมั้ง
      (หน้าปกรูป Prince Of Persia อ่า)

Comment

ตามนี้เลยครับ ของท่านhagnoiเขียนไว้ ไม่ต้องไปซื้อหา หุๆ >>จิ้มเข้าไปอ่านเลย<<

เอามายั่วน้ำลาย

ปล. คราวหลังจะตั้งอระทู้ก็ขอให้มีอะไรบอกที่หัวข้อสักนิดนะครับ ว่าจะให้ช่วยเรื่องอะไร มาขอความช่วยเหลือเปล่าๆอย่างงี้ ถ้าผมไม่กดเข้ามาดูนี่ไม่รู้นะเนี่ย ว่าขอเรื่องอะไร
        Last edited by Beaver_XT; 17 Jul 2008, 19:38:03.

Comment

Working...
        X