Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMc4 ด่านสุดท้ายที่สู้กันหน้านางเอกกับดันเต้ผ่านไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DMc4 ด่านสุดท้ายที่สู้กันหน้านางเอกกับดันเต้ผ่านไงคับ

DMc4 ด่านสุดท้ายที่สู้กันหน้านางเอกกับดันเต้ผ่านไงคับ ที่มันให้กระโดดหลบมือ ผมก็หลบตั้งหลายรอบแล้ว ต่อยมันกับตั้งนานมันก้ไม่เห็นตายเลยอะคับ

Originally posted by sweetyz View Post
    DMc4 ด่านสุดท้ายที่สู้กันหน้านางเอกกับดันเต้ผ่านไงคับ ที่มันให้กระโดดหลบมือ ผมก็หลบตั้งหลายรอบแล้ว ต่อยมันกับตั้งนานมันก้ไม่เห็นตายเลยอะคับ
    ก้อมือขวามันอ่ะ จะต่อยมาก่อน แล้วเราก้อโดดหลบแล้วก้อใช้ L งัดไป แล้วมัดจะหวาดมือซ้ายมา แล้วก้อใช้ L งัดให้ตรงจังหวะ แล้วพอมันล้มลงมากด L อีกทีก้อจบ แล้วคับ

Comment

ผมต่อยสวนมือมันเลยครับ โดนซัดไปหลายหมัดเหมือนกันกว่าจะกะจังหวะถูก

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
        ผมต่อยสวนมือมันเลยครับ โดนซัดไปหลายหมัดเหมือนกันกว่าจะกะจังหวะถูก
        ตามนั้นเลย
        ต่อยสวนไปเลยก็ได้ แต่ต้องกะจังหวะดีๆ ถ้าพลาด.... เต็มๆครับ พี่น้อง
        แต่ลดไม่เยอะหรอก

Comment

เล่นรอบ 2 โดนซัดไปทึนึงแล้วก็จับจังหวะได้แล้วครับ

Comment

ตอนต่อย ไม่ต้อง กด lock เป้าหมายนะครับ

Comment

Working...
            X