Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี่จอฟ้า มรณะหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นี่จอฟ้า มรณะหรือเปล่าครับ

ผมลง win xp บน HDD40G IDE แล้วพบว่าเวลาใช้งานไป บางครั้งจะเจอขึ้นจอฟ้า (พอเช็คจาก HDD Tune2.52)พบว่ามี Bad 2จุด) 0.1% แค่นี้ไม่ทราบว่าจะมีผลต่อการลง Win Xp เปล่าครับ (HDD ยังมีประกันDCOM ถึง 10/2010)Bad แค่ 0.1% เคลมได้เปล่าครับ

รบกวนด่วนครับ

เคลมได้ครับ

Comment

ผมก็มีครับ แต่ยังไม่ว่างไปเคลมเพราะว่า ไม่มี HDD สำรอง กลัวนาน

bad 5 kb ครับ

Comment

เห็นด้วยครับ..และควรรีบๆ ด้วย..เพราะ D(แตก)COM ขึ้นชื่อลือชาว่า โหด เขี้ยว เถื่อน ดิบ และช้า
        และก่อนอื่นควรรีบสำรองข้อมูล(BACKUP)ไปเก็บไว้ที่ฮาร์ดดิสก์ตัวอื่นหรือไร้ทลง CD/DVD

Comment

Working...
        X