Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเลือกยี่ห้อแรมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมเลือกยี่ห้อแรมทีครับ

ผมต้องการของ com7 ครับ มี rox , value select , kington ครับ ใช้ chip ธรรมดาก็ได้ครับ
    การใช้งานเล่นเกมส์แนววางแผนการรบครับ ไม่oc
    จำวนวน 512*2/400 ครับ ช่วยเรียงลำดับยี่ห้อที่คุ้มกับเงินทีครับ ( บอกราคาด้วยก็ดีครับ )
    ได้เงินปีใหม่มาครับ มีงบ 4000 ครับ
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ พี่ ๆ ทั้งหลาย

เห็นพี่เค้าบอกว่าถ้าไม่เอามา OC เอาถูก ๆ ไว้ก่อน ROX นี้ละครับ

Comment

ROX

Comment

PQI ด้วย อิอิ

Comment

แนะนำ ROX กับ PQI

Comment

ก็ที่เขาบอกไว้ก็ ok นะยี่ห้อ ROX ผมว่าคุณเล่น kingmax หรือ kingston ไปเลยดีกว่านะผมว่า
            เพราะของเขาดีจริง อีกอย่างมันรับประกัน LT ด้วยซื้อดี ๆไปเลยดีกว่าครับเสียเยอะตอนนี้ดีกว่าเสียเรื่อยๆนะครับ จริงไหม

Comment

Originally posted by art View Post
              ก็ที่เขาบอกไว้ก็ ok นะยี่ห้อ ROX ผมว่าคุณเล่น kingmax หรือ kingston ไปเลยดีกว่านะผมว่า
              เพราะของเขาดีจริง อีกอย่างมันรับประกัน LT ด้วยซื้อดี ๆไปเลยดีกว่าครับเสียเยอะตอนนี้ดีกว่าเสียเรื่อยๆนะครับ จริงไหม
              ROXก็ประกันLTเหมือนกันคับ

ส่วน kington ก็ระวังเจอแรมปลอมเอานะ
              ส่วน kingmax ไม่รู้เป็นอะไรยี่ห้อนี้เข้ากับเมนบอร์ดผมไม่ได้อะ ซื้อมาแล้วขายทิ้ง

Comment

ส่วนผมแนะนำ Corsair value select คับ

Comment

rox ครับ

Comment

แล้ว kington ละครับไม่เห็นมีใครแนะนำเลยหรือว่าไม่ดี

Comment

kington ก็ดีครับแต่ราคาแพงกว่า ROX พอสมควรเลย ( ROXถูกที่สุดแล้ว )
                      และ ROX ก็ไม่ได้เสียง่ายๆนะครับ ( ถ้าจะเสียก็เสียที่ของมันถูกกว่ายี่ห้ออื่นเท่านั้นเองงะ )

Comment

Working...
                      X