Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อKlipsch GMX A2.1 มา9850 แพงไปเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อKlipsch GMX A2.1 มา9850 แพงไปเปล่าคับ

วันนี้ไปซื้อตัวใหม่มาที่พันทิบ Klipsch GMX A2.1 มา9850 แพงไปเปล่าคับ ชั้น3 ร้านS&P Multimedia speaker CO.,LTD. ไม่ทราบว่า มันโก่งราคารึเปล่า เห็น ในเวปขาย8750เอง
    Last edited by Abcbabe; 18 Jul 2008, 01:20:41.

เสียงมันโอเคไหมครับ ถ้ามันโอเคก็หยวนๆได้นะครับ ราคาตัวนี้เท่าที่ผมเห็นมันมีตั้งแต่ 8000 ก่าๆ -10,000 บาท

Comment

เสียงโอเค เลยหละคับฟังตัวที่ร้านนะ ตัวที่ซื้อมายังไม่ได้เทส ฟังเกือบ ชั่วโมง กัวซื้อมาแล้วไม่ถูกใจแบบตัวเก่า แต่ เห็นราคาในเวปมันต่างกันเยอะก็เลยสงสัยหนะคับ

Comment

ถ้าซื้อแล้วและฟังแล้วรู้สึกพอใจมีความสุขก็พอแล้วครับอย่าไปคิดมาก เพราะเงินเปลี่ยนกระเป๋าไปแล้วคงทำอะไรไม่ได้แล้ว

Comment

ตอนผมซื้อ 8900 แต่ดูเว็ปมีคนซื้อได้ถูกกว่า

เงินจ่ายไปแล้ว อย่าคิดมากครับ ^ ^

คิดว่าจ่ายส่วนต่างที่ความสบายครับ

Comment

ราคามัน ขึ้นครับ
            8750 น่าจะมือ 2 หรือเปล่าไม่แน่ใจ

จำได้ว่า ที่ ศูนย์ 9900 คับ

แต่ถ้าสมัยออกมาใหม่ๆ ก็ ราคา US นั่นแหละครับ ^^

Comment

อ่อคับ ขอบคุนมากคับที่ให้ข้อมูล

Comment

ตอนนี้มีปันหาเล่นๆไป ลำโพงข้างขวาเสียงไม่ออก สักพักถึงออก กำลังงงๆ อยู่

Comment

เคลมยังทันนะคับ

Comment

ตอนนี้เสียงออกแล้ว อะ ใจหาย แวปๆ- - แต่มะกี้เสียงลำโพงขวาหายไปหลายรอบอยุ่แล้วก็ติด ขยับสายทุกก็แน่นดีหละ

Comment

เปลี่ยนสายลำโพงดูสิคับ
                      อาจจะลำบางหน่อยเพราะต้องหาที่เป็นหัว RCA ข้างนึง

Comment

Originally posted by Abcbabe View Post
                        วันนี้ไปซื้อตัวใหม่มาที่พันทิบ Klipsch GMX A2.1 มา9850 แพงไปเปล่าคับ ชั้น3หรือ4นี่หละ ร้านS&P Multimedia speaker ไม่ทราบว่า มันโก่งราคารึเปล่า เห็น ในเวปขาย8750เอง
                        ใข่ตัวนี้ปะครับ http://www.pcresource.co.th/computer...em-p-8961.html
                        Kripsch ProMedia GMX A-2.1 Computer Speaker System 8,750.00 บาท ถ้าใช่ก็โก่งอยู่ครับ

อือ .... เมื่อรู้ความจริง อย่างน้อยน่าจะสวนคืน ทำไรไม่ได้มากหยิกสักหน่อยให้คัน ก็ยังดี เตือนกัน ให้เราระวังกันหน่อย ถึงแม้เขามีสิทธิ์จะโก่งราคา เราก็มีสิทธิ์จะ พูดคุยกันแอบสะกิดกันเหมือนกัน สิทธิใครสิทธิมันครับ จะมาโกรธเราไม่ได้หรอก ... คนได้ประโยชน์คือคนในเว็บนี้ครับ ไม่ใช่หมูนะจะบอกให้ 555
                        Last edited by Sundayloveyou; 17 Jul 2008, 23:47:50.

Comment

ใช่คับ ตัวนี้แหละ มีอาการ บางครั้งเสียงลำโพงข้างขวา ติดมั่งดับมั่ง ลองขยับสายทุกอย่างแน่นแล้ว

Comment

Originally posted by Sundayloveyou View Post
                            ใข่ตัวนี้ปะครับ http://www.pcresource.co.th/computer...em-p-8961.html
                            Kripsch ProMedia GMX A-2.1 Computer Speaker System 8,750.00 บาท ถ้าใช่ก็โก่งอยู่ครับ
                            ราคาที่พารากอนก็ประมาณนี้แหละครับ

Comment

อยู่ตรงส่วนไหนของพารากอนคับ จะได้คุยกับคนขายถูกพรุ่งนี้จะไปเคลม+ให้มันลด

Comment

Working...
                              X