Announcement

Collapse
No announcement yet.

hd4850ในพันทิพนี่ซื้อร้านไหน ผมหาไม่เจอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hd4850ในพันทิพนี่ซื้อร้านไหน ผมหาไม่เจอคับ

hd4850ซื้อร้านไหนในพันทิพคับ ผมหาไม่เจอคับ
    ใครเจอช่วยบอกทีคับ จะไปไปหาถูก บอกทางไปด้วยยิ่งดีใหญ่เลยคับ
    ขอบพระคุณมากๆคับ

มันก้อมีเยอะม่ายใช่เหรอครับ - -

Comment

bussitek tk jedi golcom

Comment

มีเกือบทุกร้านล่ะครับ

Comment

ร้าน goalcomp
          อยู่ชั้น3 ตรงมุมพอดี

รู้สึกอยู่ตรงมุมที่มีบันไดเลื่อนอะครับ ไม่เเน่ใจนะ

Comment

ถามท่านผู้รู้ด้วยครับด่วนๆๆ ขอบคุณครับ

คือว่าผมซื้การ์ดจอมาใหม่ครับ แต่ว่าเล่นเกมส์แลวมีปัญหา คือว่ารูปมันเป็นแบบรูปอะครับ มันเกิดจากอะไรหรอครับ เป็นไปได้มั้ยที่จะเกิดจาก เมนบอร์ด ขอบคุณครับ

2 ภาพนี้ PROEVOLUTION 2008 ปรับ HIGH

ภาพนี้เกมส์ TRASFORMER ครับ

รูปนี้เป็นการ์ดจอรุ่นที่ใช้อยู่ครับ

Comment

มันรุ่นไรอะครับการ์ดอะ

Comment

มีเยอะ หลายร้าน

Comment

ผมคิดว่าน่าจะ ภาพแตกถ้าเปลี่ยนไดรเวอร์การ์ดจอแล้วยังไม่หายก็เอาไปเคลมครับ

Comment

อ้าว ปัญหาเดียวกับที่ผมเคยเจอเลยครับ

แต่การ์ดจอของผมยี่ห้อ XFX 7300GT ครับ ตอนนั้นผมอีเมลไปถามช่างของบริษัท ARC อะ (บริษัทที่นำเข้าน่ะ) เค้าบอกว่าน่าจะเป็นที่แรมของกา์ร์ดจอเสียครับ

พอดีผมยังมีภาพที่แคปเจอร์ไว้เลยเอามาให้ดูกันคับ (ของผมเปนมากกว่าคุณอีก แล้วถ้าปล่อยไว้มันจะเปนมากขึ้นเรื่อยๆนะครับ บางครั้งบังทั้งจอเลย -*-)

แล้วมันเปนทุกเกมครับ

Comment

Working...
                    X