Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดยังไงกับ BF2142 เมื่อเทียบกับ BF2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดยังไงกับ BF2142 เมื่อเทียบกับ BF2

อยากทราบความเห็นของเเต่ละท่านที่ได้ลองเล่นทั้ง2ภาคเเล้ว ว่าเเต่ละภาคเเตกต่างกันอย่างไร โดดเด่นเเตกต่างกันในเรื่องไหนบ้างครับ ภาคไหนที่สนุกกว่ากัน เเล้วให้คะเเนนทั้ง2 ภาคเท่าไรกันบ้างครับ

BF2 ไม่รู้ เพิ่งเคยเล่น BF เลยซื้อภาค 2142 มาแทน
    สนุกดีแต่คนน้อยไปหน่อย ในยานไททันกระตุกสุดยอด
    ต้องช้คอมระดับไหนถึงจะไหวนี่

Comment

ไททันกระตุกนี่ปรับสเปกไว้ขนาดไหนครับ
      แล้วใช้HDD IDEรึเปล่า
      ผมเคยใช้IDEปรับภาพปานกลาง พวกแสงเงาต่ำหมด
      เดินเข้ายานกระตุกเลยครับแต่เป็นแค่ตอนเข้าไปรอบแรก พอรอบหลังไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่
      ตอนนี้ใช้SATAไม่กระตุกแล้วครับ ยกเว้นเน็ตเน่า
      ผมชอบ2142มากกว่านะ ลูกเล่นเยอะดี

Comment

ชอบBF2มากกว่า

Comment

BF2อีกเสียงครับ คนเยอะ Svล่มบ่อยๆ -*-
          แต่ตอนนี้กำลังง่มโข่งอยู่กับwowอยู่ อันเดทจงเจริญๆๆๆ

Comment

ขาประจำ BF2 ครับ

[WLC] JaanKung อิ ๆ ชื่อในเกมส์

ไม่เคยเล่นภาค 2142 แต่เห็นว่าคนน้อย ไม่ค่อยสนุกกัน

BF2 ตอนเล่นก็สนุกดีครับ ได้วางแผนการรบด้วย

Comment

ผมเคยเล่นแบบออนไลน์แต่ภาค2142 ช่วงนี้คนน้อยๆไงก็ม่ายรู้
              ส่วนภาค2 เคยเล่นแต่ออฟไลน์อ่ะ

Comment

ชอบ BF2 มากกว่าครับ 2142 มันล้ำยุคไปหน่อย

Comment

2142พาหนะน้อยกว่าครับ เจ็ทก็ไม่มี

Comment

Working...
                  X