Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้จะซื้อ COMPAQ V3905TU ใครใช้อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้จะซื้อ COMPAQ V3905TU ใครใช้อยู่บ้างครับ

ช่วยแนะนำทีครับ

อ่านๆมาเห็นบอกกันว่า ไม่มีแผ่นไดร์เวอร์มาให้

แล้วจะหาได้จากไหนบ้างครับ รุ่นนี้ไม่มีosแถมมาให้ใช่มั้ยครับ

ขอบคุณมาก
    Last edited by จิ๋มฉลาม; 18 Jul 2008, 12:39:22.

ดัน

Comment

ดันทีนึง

Comment

ยี่ห้ออื่นดีกว่าไหมเอ่ย

เพราะ ถ้าเป็นรุ่นใหม่ๆ ไม่รู้จะมีไดรเวอร์ XP ป่าว

ถ้าไม่คิดจะใช้ XP ก็ไม่มีปัญหาอะไร

โดยปกติไดรเวอร์ เขาจะก๊อปลง HDD ให้เราอยู่แล้ว หรือร้านที่ซื้อไม่ให้ ก็ไม่ต้องไปซื้อครับ ร้านอื่นอาจจะมีให้

Comment

แต่ตอนนี้อย่าไปซื้อเลย มีปัญหา เยอะกว่าเดิมนะครับพี่น้อง

ไป BenQ Asus Acer Toshiba ก้อได้ แล้วจะได้มีความสุข กับการท่เสียเงินไปครับ

Comment

ซื้อไปเลยครับ มาเอาแผ่น recovery แท้ๆที่ผม เป็น XP ครับ แลกกับ PEPSI 3 ขวดครับ อิอิ
            081-5580288 โต้ง
            www.commanshop.com

Comment

Originally posted by Commanshop View Post
              ซื้อไปเลยครับ มาเอาแผ่น recovery แท้ๆที่ผม เป็น XP ครับ แลกกับ PEPSI 3 ขวดครับ อิอิ
              081-5580288 โต้ง
              www.commanshop.com
              อิอิ วันไหนสะดวกบ้างครับ

Comment

คุณโต้งแห่งcommanshop น้ำใจ สุดยอด

Comment

เอ่อ Compaq นี่แบตอยู่ตรงที่วางมือ มันร้อนใช้ได้เลยนะครับ

Comment

Originally posted by ditsapong View Post
                    เอ่อ Compaq นี่แบตอยู่ตรงที่วางมือ มันร้อนใช้ได้เลยนะครับ
                    ใช่เลย แบตร้อนมั่ก

Comment

ตรงที่วางมือมัน hdd ครับไม่ใช่ แบต

Comment

Working...
                      X