Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ lcd 17'' ยี่ห้อไหนดีที่สุดตอนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ lcd 17'' ยี่ห้อไหนดีที่สุดตอนนี้ครับ

จอ lcd 17'' ยี่ห้อไหนดีที่สุดตอนนี้ครับ ขอรายละเอียด
    เพิ่มเติมด้วยน่ะคัรบ แบบ wide จะดีกว่าแบบธรรมดาหรือเปล่าคับ
    ( ขอความเห็นเยอะๆหน่อยน่ะคับ )
    ( ไว้ใช้งานกับ คอม ครับ )
    Last edited by golf01; 18 Jul 2008, 13:53:26.

17 แนะนำแบบ ไม่วายจะดีกว่าครับ เพราะสัดส่วนดูจะเหมาะมากกว่ากับ ขนาดนี้ แนะนำ Sumsung ครับ

รุ่นอะไรจำไม่ได้ ที่เป็นระบบสัมผัส มีอยู่ รุ่นเดียว แต่ดูดีๆ มันมีแบบ DVI กับ ไม่มี ราคาต่างกันสองร้อย ครับ

Comment

Working...
    X