Announcement

Collapse
No announcement yet.

hp full load 8400m gs=95c ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hp full load 8400m gs=95c ปกติไหมครับ

8400m gs บนhpของทุกท่านเท่าไรกันบ้างครับ ของผม 95c นำ้จะเดือดแล้วววววว

Originally posted by ok.chok View Post
    8400m gs บนhpของทุกท่านเท่าไรกันบ้างครับ ของผม 95c นำ้จะเดือดแล้วววววว
    ต้มไข่ได้เลยนะเนี่ย

Comment

ร้อนเวอร์แล้วมั้งครับ ocยังเนี้ย ถ้าoc แล้ว dellผมอยุ่ประมาณ85องศาแบบลากสุดๆทุกหลอด เล่น cc3

Comment

ทำไมร้อนจังอะคับ
        ของผมขนาด oc แล้วอุณหภูมิยังไม่เกิน 65c เลยนะ

Comment

ธรรมด๊า ธรรมดา

สำหรับ HP อ่ะนะ

Comment

อุ่นกาแฟ ได้เลยนะ อิอิ

เคยเห็นฝรั่งเด้งไปที่ 85 ได้มั้ง (คิดดูว่าประเทศเค้าเย็นกว่าเราแค่ไหน)

Comment

หิหิ

ขนาดเล่นเน็ตยังเด้งไป 65 C ได้เลยครับ

Comment

ร้อน พอๆ กันเลย ^^"

Comment

เมื่อครู่ เล่นcompany of hero ล่อไป 98c แล้วครับโอ้พระเจ้า....

Comment

อย่างนี้ Acer กินขาด เรื่องความ ร้อน ของ ไม่ร้อนเลยครับพี่น้อง

แต่ HP ของลูกค้าทุกคนที่มาซ่อมเนี่ย HDD จะร้อนมากเลยครับ

ส่วนเรื่องการ์ดจอร้อนขนาดนั้น ระหว่างได้ส่ง 0

Comment

ระวัง Chip ไหม้นะครับ

Comment

Working...
                      X