Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 6000 ซื้อการ์ดจอไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 6000 ซื้อการ์ดจอไรดีครับ

งบ 6000 ซื้อการ์ดจอไรดีครับ
    อันนี้แบบการ์ดจอเพียวๆไม่มีแรมหรือ psu
    ที่ผมเล็งไว้ก็มี HD3870 9600GT HD4850

อยากรู้ครับว่าใช้ตัวไหนดีแล้วก็ยี่ห้อด้วยครับ
    แล้วมันใช้กับเครื่องผมได้หรอป่าว
    สเปก
    CPU - Pentium E2140 1.60
    RAM 512[533] x2 กำลังจะไปซื้อเป็น 2 กิกพร้อมการ์ดจอ
    VGA GF 6200
    M/B ECS P4M890T_M
    PSU 450W
    กลัวบอร์ดรับไม่ไหวอะครับขนาด oc ยังบูตเครื่องไม่ขึ้นเลยครับ

ขอบคุณล่างหน้า
    Last edited by interpower; 18 Jul 2008, 17:18:47.

HD4850
    ยี่ห้อแล้วแต่ชอบ

Comment

ขอยี่ห้อแบบเจ๋งๆและเย็นอะครับคือผมไม่ค่อนรู้เรื่องยี้ห้อ
      แล้วยี่ห้ออะไรถูกสุดอะครับ
      ผมไม่ได้เล่นห้องแอร์นะ
      กลัวจะร้อน
      Last edited by interpower; 18 Jul 2008, 19:43:11.

Comment

ดันๆ

Comment

ช่วงนี้มันเหมือนกันทุกยี่ห้อครับ MSI ถูกสุด

Comment

ถ้า 4850 ตอนนี้ก็คงร้อนเท่ากันหมดนะ sink เหมือนกัน

เลือกประกันดีๆหน่อย

Comment

MSI 4850 -6390บาท แรงสะใจ

Comment

+อีกนิด 4850 ส่วนยี่ห้อก็ เลือกที่ประกันถูกใจละกัน

Comment

4850

Comment

HD 4850 สู่ๆ^^

Comment

+400B จัดไป MSI 4850

Comment

4850 นี่ความร้อนประมาณเท่าไหร่หรอครับ
                        เห็นอีกกระทู้บอก 70 + ผมว่ามันร้อนไปนะครับ
                        หรือวะเค้า oc หว่า

Comment

Originally posted by interpower View Post
                          4850 นี่ความร้อนประมาณเท่าไหร่หรอครับ
                          เห็นอีกกระทู้บอก 70 + ผมว่ามันร้อนไปนะครับ
                          หรือวะเค้า oc หว่า
                          เดิมๆคับ

Comment

4850 ต้องถอยpsuใหม่ด้วยนาครับ

Comment

Working...
                            X