Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขออนุญาติตั้งใหม่ครับ] รวมคลิปBoss ของDMC4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Legendary พยายามจับมันมารวมๆกันแล้วอัดท่าที่ใช้เป็นกลุ่มได้ เช่น Streak ของ Nero กระเด็นทั้งฝูงครับ
    พยายามล่อมันให้มาอยู่ที่เดียวกันแต่ก็ต้องอาศัยกดหลบบ้างแต่โหมดนี้อนุญาตให้เติมเลือดได้อิอิ แต่ถ้าคิดว่าเทพแล้วไม่เติมก็ได้
    คอมโบบางชุดซัดทั้งฝูงได้ แต่อย่าลืม slide roll หลบการโจมตีอย่าอยู่เป็นเป้านิ่งครับ
    ผมก็ว่า Legendary ยากแต่สนุกและสะใจเป็นที่สุดครับ (ใน PS3 ไม่มีโหมดนี้ )
    ปัจจุบันเล่นถึง Hell & Hell แล้วครับ นรกมาเยือนด่าน2ยังไม่ผ่านเลยตู
    Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:48:52.

Comment

อยากดูหน้า Rank ครับท่านเทพ

Comment

Legendary Dark knight จบโหมดนี้ผมกินเวลาไป 45 ชั่วโมงอ่ะครับโหดโคตรๆแต่คุ้มสุดๆได้
        Super Character มาใช้ต่อให้เห็น Legendary Dark knight x2 ก็สู้ไหวครับ Combo ทีแทบเป็นอมตะเลยครับฟาดที่ทลายทั่งกองมันสุดๆตอนนี้ ปั่น Hell or Hell อยู่ครับยังไม่ผ่านด่าน 3 เกือบๆจะจบละตายก่อน 4-5 รอบละเซ็งๆๆๆๆ

Comment

จัดให้ครับ

Comment

สงสัยว่าเติมเลือดรึเปล่า
            ถ้าไม่เติมเลือดมันและไม่โดนโจมตีเลยจะได้โบนัสครับ แค่ S แค่ Stylish กับ Time ในกรณีที่ no item ยังไงก็ S ครับ ไม่ต้องไปสนใจหา orb เลย

Comment

legendary นี่น่าจะมีเกรดโชว์มั่งนะ ตัวทำตารางสวยเลย เพราะศัตรูเยอะแล้วเกรดสไตล์จะได้Sตลอด
              รีเควสbloody ครับ อยากเห็นสไตล์การเล่นเผื่อได้อะไรใหม่ๆ ตอนนี้69/101 คีย์บอร์ด+นิ้วกลางขวาใกล้พังแล้ว T T

Comment

เอาลงyoutureดีกว่ามั้ยคับ ผมขี้เกียจโหลดอ่ะ อยากดูเหมือนกัน ฮิๆ ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
                  เอาลงyoutureดีกว่ามั้ยคับ ผมขี้เกียจโหลดอ่ะ อยากดูเหมือนกัน ฮิๆ ขอบคุณคับ
                  ฝีมือผมคงยังไม่ถึงขั้นพอที่จะลง youtube ได้หรอกครับ
                  ส่วนใหญ่ที่ลงเป็นความยากระดับ Dante Must die แถม No Damage ด้วย
                  เก่งเกิน

Comment

ฝีมือผมคงยังไม่ถึงขั้นพอที่จะลง youtube ได้หรอกครับ
                    ส่วนใหญ่ที่ลงเป็นความยากระดับ Dante Must die แถม No Damage ด้วย
                    เก่งเกิน
                    ก็เราจะโชว์ของเราอ่ะคับ ไม่เห็นต้องไปสนใจของคนอื่นเลย

Comment

ขอเซฟ มั้งได้ไหมครับ อยากเล่น ซูเปอดันเต้ อ่ะ

Comment

Originally posted by jusdevil View Post
                        ขอเซฟ มั้งได้ไหมครับ อยากเล่น ซูเปอดันเต้ อ่ะ

ซะงั้น -*-

Comment

อัพให้ดูหมดทุกตัวจะดีมากเลยครับ

Comment

อยากดูลายละเอียด ฉาก Devil Hunter ใน Ranking ครับ จัดหน่อย

Comment

Originally posted by 13evils View Post
                              อยากดูลายละเอียด ฉาก Devil Hunter ใน Ranking ครับ จัดหน่อย
                              ผมลงไว้แล้วนะครับ อยู่หน้าแรกน่ะ
                              เดี๋ยวถ้ามีเวลาจะลงตัวอื่นให้นะครับ
                              ช่วงนี้จะสอบแล้ว ขอเวลาอ่านหนังสือก่อน = =
                              ยังไงก็ติดตามกันด้วยนะครับ

Comment

ถ้าคิดจะเติมเลือดก็ต้องแลกมาด้วยการหา orb มากขึ้นครับจะได้ rank สวยๆส่วนการได้ rank S นั้นไม่ยากต่อคอมโบหลายๆท่าขึ้นพรวดๆครับ Stylish ยิงมอนอึดๆแบบ DMD เนี่ยเก็บแรงค์ง่ายกว่า Son of sparda อีก
                                ถ้าไม่เติมเลือดก็อาศัยแปลงร่างเอา ต่อคอมโบเยอะๆก็ได้ หลอดคืนแล้วสำหรับ devil trigger
                                ผมยังเก็บ secret mission ยังไม่ครบนะครับไม่มีเวลามากต้องรีบๆเล่น หลอดก็ไม่เยอะเสียเปรียบชาวบ้านเค้า
                                เล่นมาแรกๆก็กากๆครับหรือเรียกว่าผมอ่อนก็ได้แต่พอมาหลังพลิ้วขึ้น
                                ที่เห็น S เยอะๆนี่ตอนแรกไม่ใช่แบบนี้นะครับ อันนี้กลับมาเล่นเอา rank ทีละด่านหลังจากจบแล้วหรือจะพูดง่ายๆคือ เล่นด่านละ 4-7รอบจนกว่าจะพอใจครับ
                                Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:48:52.

Comment

Working...
                                X