Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยคับ E6300 EP35-DS3R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vonbin View Post
    เเหะๆ ส่วนตัว ถ้าผมมีงบเท่านี้นะจะขายเเล้วไปเป็น ตระกลู 45 nm ไม่ก็ 4 คอร์ด นะคับ และใช้้ของเดิมๆของคุณ OC ไปต่อ ก็เเรงกว่า E6300 เเล้วอะ เป็นการลงทุนที่คุ้มกว่าไปซื้อ แรม ซิ้ง รัดลม ให้สิ้นเปลื้อง เพื่อมา OC E6400 สู้ย้าย Level ไปเลยคุ้ม คับ
    อ่า ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by saikano View Post
      อีกท่านก็พูดถูกน้าขายไปเล่นพวกE8xxxไม่น่าก็พวกE7xxx วิ่งดีจิงๆ แว้วหาซิ้งดีๆใส่ งบถุงก็Ultra120
      จ้า ขอบคุณมากครับ

Comment

เทพๆเค้ามาช่วยตอบแล้ว หิหิ

Comment

EP35 DS3R ของผมไหม้ไปแล้วที่ print ตรงภาคจ่ายไฟ อัดไฟแค่ 1.4 เอง ที่ 333*9
          เอาไปซ่อมมาแล้ว(500 บาท) ยังไม่ได้ลอง แต่กะว่า จะเอามาประกอบอีกเครื่องไว้โหลดบิทอย่างเดียว ไม่ OC แล้ว
          เปิด DES อีกต่างหาก เหอๆ

Comment

Working...
          X