Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเกมส์หลอนๆหน่อยคับ ไม่เอาพวกยิงผีน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเกมส์หลอนๆหน่อยคับ ไม่เอาพวกยิงผีน่ะ

ยิ่งหลอนเท่าไรยิ่งดีคับ อยากเล่น

Condemned

Comment

F.E.A.R perseus mandead

Comment

Condemned `อีก 1 เสียง ผมเล่นไม่จบด้วย ไม่ไหว เครียดดด

Comment

Doom3 Condemned F.E.A.R ลองปิดไฟแล้วอยู่เล่นคนเดียวสิครับ ไม่หลอนให้มันรู้ไป (ห้ามใช้สูตรโกงนะครับ)

Comment

1.Silent Hill 2 3 4 อันนี้ ยิงผีแต่ผมชอบมากๆ
            2.F.E.A.R
            3.DooM 3

Comment

cold fear

Comment

Originally posted by OooooooO View Post
                แนะนำเกมส์หลอนๆหน่อยคับ ไม่เอาพวกยิงผีน่ะ
                ยิ่งหลอนเท่าไรยิ่งดีคับ อยากเล่น
                อยากได้เกมส์หลอนแต่ไม่เอายิงผี ก็ที่กล่าวๆมาก็ผีก็ปีศาจทั้งนั้น
                เอางี้ดิ เล่นยิงไข่ แล้วฟัง the shock ไปด้วย ไม่ได้ยิงผี แต่หลอนแน่นอน
                เจอกัน 00.00-03.00 น. คืนนี้

Comment

obcure 2 ไงคับหลอนดีนะ

Comment

gear of war ไม่รู้เกี่ยวป่าวแต่มันส์ .......

Comment

เป่ายิงฉุบ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                        อยากได้เกมส์หลอนแต่ไม่เอายิงผี ก็ที่กล่าวๆมาก็ผีก็ปีศาจทั้งนั้น
                        เอางี้ดิ เล่นยิงไข่ แล้วฟัง the shock ไปด้วย ไม่ได้ยิงผี แต่หลอนแน่นอน
                        เจอกัน 00.00-03.00 น. คืนนี้
                        ฮาครับพี่น้อง ผมก็แฟนเดอะช๊อค

Comment

ไว้ว่างๆจะหาCondemnedมาลองเล่นดูเหมือนกัน ได้ดูinterview ภาค2ช่องcybernet น่าสนดีครับ

Comment

เอาคอมไปต่อเล่น bio hazard1 ในป่าช้า หลอนสะใจแน่ๆ

Comment

เล่น F.E.A.R ก็หลอนนะคับ ยิ่งเล่นดึกๆ+ปิดไฟเล่นด้วยละก็โคตรหลอนเลย ถ้าไม่ชอบยิงผีก็ไม่เปนไรคับ เกมนี้ สามารถกระโดดเตะ กับ เตะสไลด์ได้ เอาไว้เจอผีค่อยเตะมันแทนก็ได้ แต่ถ้าเจอพวกทหาร ก็ยิงๆมันไปคับ

******ปล. ถ้าเล่นวันเสาร์ - อาทิตย์ ตอน เที่ยงคืน - ตี 3 ถ้าเปิด เดอะ ช็อค ฟังไปด้วย จะช่วยเพิ่มความหนุกหนานด้วยนะคับ อิอิ *******

Comment

Working...
                              X