Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามราคา HD4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามราคา HD4850

ยี่ห้อ GIGABYTE อะครับ ราคาเท่าไหร่ง่ะ เหนมีคนพูดถึงยี่ห้ออื่นเลยอยากรุราคาของ GIGABYTE บ้างอะ อิอิ ขอบคุณครับ

http://www.gigabyte.com.tw/Products/...ProductID=2856

คงไม่เกิน 7000 ครับ เกินนี้คงไม่มีใครซื้อ

Comment

เคยเข้าไปดูที่jedi ราคาเท่าsapphireเป๊ะครับ

Comment

วันนี้ไปถามที่สตาร์ระยอง Asus ขาย 7 พันปลายเลยต้องถอยมีร้านเดียวด้วย

Comment

แพงจัง

Comment

ผมถอยมา 6800 ASUS สวยดี

Comment

ถ้า Gigabyte ราคาเท่า Sapphire ควรซื้ออะไรดีครับ ดูจากของที่บันเดิลมาให้แล้วก็อะไรหลายๆอย่างอะ

Comment

Sapphire คับ

เนื่องจากลายเซ็นต์ ผม 55

Comment

Working...
                X