Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง ASUS 8800GT กับ XFX8800GT ตัวไหนดีก่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง ASUS 8800GT กับ XFX8800GT ตัวไหนดีก่าครับ

ASUS EN8800GT 512 MB กับ XFX 8800GT 512MB ALPHA DOG 600 Zalman
    ตัวไหนแรงก่าครับ

ความเร็ว GPU เท่ากันก็ไม่น่าแตกต่างกันมากนะ นอกจากตัว XFX ที่ Core 670 ก็จะแรงกว่านิดนึง อันนี้จากส่วนตัวผมนะ ...

Comment

Core / Mem
      ใครเยอะกว่าแรงกว่า (ถ้าเดิมๆ เทส)

Comment

ท่าจะซื้อเลือกที่เป็นพัดลม Zalman ดีกว่าครับ Core/Mem พอๆกันไม่เห็นความต่างหรอกครับต้องใช้โปรแกรมวัดคะแนนเอา Asus กับ XFX วัสดุดีพอๆกันเลือกที่ Option ที่จะได้เป็นหลักๆครับ เช่น แถมเกมส์มั้ย พัดลมของยี่ห้อไหนเย็นกว่าราคาเจ้าไหนถูกกว่า อะไรประมาณนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by scops View Post
          ท่าจะซื้อเลือกที่เป็นพัดลม Zalman ดีกว่าครับ Core/Mem พอๆกันไม่เห็นความต่างหรอกครับต้องใช้โปรแกรมวัดคะแนนเอา Asus กับ XFX วัสดุดีพอๆกันเลือกที่ Option ที่จะได้เป็นหลักๆครับ เช่น แถมเกมส์มั้ย พัดลมของยี่ห้อไหนเย็นกว่าราคาเจ้าไหนถูกกว่า อะไรประมาณนี้เลยครับ

YES

Comment

asusการ์ดสวยกว่าโหดกว่าแถมเกมcompany of hero ด้วยเหอะๆ

Comment

ตามไป

Comment

ชอบงานของ XFX อะ ทำได้ดี แบบไม่ต้องกลัวผิดหวังเลย

ซื้อมาคือ อุ่นใจได้เลย

Comment

ผมเลือก Zalman คับ

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
                    asusการ์ดสวยกว่าโหดกว่าแถมเกมcompany of hero ด้วยเหอะๆ
                    xfxก็แถมนะครับ

Comment

HD4850 แรงกว่าทั้งคู่คับ

Comment

XFX ครับบริการดี

Comment

ผมเชื่อใจ Asus

Comment

การ์ดมันก็เหมือนๆกัน แต่ที่เชื่อแน่ๆคือประกัน ARC

Comment

คิดๆไปถ้าแรงจิงก็คง HD4850 แล้วละตอนนี้มาแรง..แต่กลัวมีปัญหาเรื่องไดร์เดอร์เลยจะเล่น 8800 GT - -*

Comment

Working...
                              X