Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้เป็นไงบ้างคับ ต้องเพิ่มอะไรหรือปล่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้เป็นไงบ้างคับ ต้องเพิ่มอะไรหรือปล่าว

บอร์ดตัดสินใจแล้วว่าตัวนี้ใช้ VGA ออนไปก่อน
    A780GM-A (V1.1)
    แต่ซีพียูยังเลือกไม่ถูก (ใช้เดิมๆ ไม่ลาก)
    X2 4800
    X2 5000
    X2 5200

ram bus 800 1*2 G

กะซื้อแค่นี้แล้วประกอบเลยต้องซื้อซิงค์หรือพัดลมอะไรเพิ่มหรือปล่าวคับ ไว้เล่นเกมส์ออนไลน์ COD4 แนวๆเนี้ยะ

*2 4800ก็พอ ไม่ต้องหรอก

Comment

ดันๆ

Comment

ถ้าใช้เดิมๆก้ไม่ต้องเปลี่ยนซิ้งหรอกครับ

แต่เกรงว่า vga onboard จะเล่นเกมไม่ไหวหนะสิ

4850 ซักตัว รับรองลื่นถูกใจแน่นอนครับ

Comment

ถ้าเกมส์ Online X2 4800 +780A ก็ไหวครับ Online ได้อีกนานเลย

Comment

5000+ BE + ซิ้ง มือ2 ที่เข้าถอดทิ้งสักตัวครับ

Comment

Working...
            X