Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคาทองแดง - อลูมิเนียม ในปัจจุบันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคาทองแดง - อลูมิเนียม ในปัจจุบันครับ

สวัสดีครับ

คือผมอยากทราบราคาทองแดงและอลูมิเนียมครับผม
    ยังไงก็ฝากผู้ที่เชคได้ ช่วยเชคให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

... เอา แบบไหนละท่าน แบบแผ่น,เพลา วัสดุ เกรดอะไร ....
    Last edited by pionut; 19 Jul 2008, 12:17:16.

Comment

550ครับ กร๊ากกกก

Comment

โลละ 550 อะ ทองแดงตัน

Comment

หรือราคาตลาดโลก

Comment

ฉันขายอยู่ค่ะ แต่เป็นท่อทองแดง ม้วน กับท่อทองแดงเส้น ไม่รู้ว่าคุณจะเอาราคาท่อแดงชนิดไหน ถ้าจะเอาราคาท่อทองแดงเส้น กับม้วน ก็ mail มาถามได้ค่ะ phairatc@yahoo.com

Comment

ละพวกทองแดงสายไฟเดี๋ยวนี้ขายได้โลเท่าไหร่ครับ ?

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                ละพวกทองแดงสายไฟเดี๋ยวนี้ขายได้โลเท่าไหร่ครับ ?
                ไม่บอกครับ

กลัวท่าน จะไปตัดสายไฟมาขาย อิอิ

Comment

ตอนนี้ราคาทองแดงขึ้นมาแล้วนะครับ เกือบ200บาท

Comment

ดันไปครับ

Comment

จากที่ผมทำงานร้านแอร์เมื่อก่อนนะ

เค้าจะแบ่งเป็นเบอร์อะไรนี่แหละ

แต่สายไฟจะแพงกว่าท่อทองแดง(แบบอ่อนนะครับ)

ถ้าคณอยากได้แบบไปทำ Dry Ice หรืออะไรแล้วแต่

ผมแนะนำให้ไปหาซื้อที่ร้านขายอุปกรณ์ขายอะไหล่แอร์นะ

แต่ถ้าจะเอาขนาดใหญ่ๆ (ก็น่าจะเส้นผ่าศูนย์กลาง 1.5 นิ้ว + อะนะ)

อาจจะต้องสั่งเพราะส่วนมากเค้าจะไม่ค่อยสต๊อกไว้กัน ละมันยังมีความ

หนาของขนาดท่ออีก(ถ้าจำไม่ผิดมั 2 ขนาด Type L กับ M หละมั่ง)

เค้าน่าจะขายเป็นเส้นหรืออาจจะแบ่งเป็นเมตรก็ได้(แต่คงแพงน่าดู)

Comment

คือ... คิดไม่ออก เค้าจะเอาทองแดงตันน่ะครับ^^

Comment

Working...
                        X