ช่วยหน่อยนะครับ ปวดหัวมากเลย
ตัดต่อวีดีโอ ลงแผ่น CDและ DVD ได้ด้วยนะครับ
แบบว่าการตัดต่อนี้ไม่ใช่สตูดิโอ ใหญ่ๆนะครับ แบบว่าโฮมวีดีโอ ธรรมดา เองครับ
ถ่ายวีดีโอตามงานต่างๆแล้วมาตัดต่อนะครับ
ให้ดีช่วยแนะนำ กล้องถ่ายวีดีโอด้วยก็ได้นะครับ พอดีผมมือใหม่นะ
แล้วผมออกแบบ โปสเตอร์ด้วย จึงใช้ CS2และCS3 ครับ
เล่นเกมส์ก็ไม่มีอะไรมากนะครับ พอให้เล่น Diablo 3 ได้ก็พอนะ
แล้วก็ dota เป็นต้นนะครับ ช่วยหน่อยนะครับท่านผู้มีความสามารถ ขอทั้ง amd และ intel
นะครับ งบนี้รวมจอด้วยนะครับ

ปล. ขอบพระคุณมากๆๆเลย