Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีติดต่อคุณ oiladinsa ในบอร์ด Thaidellclub บ้างฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีติดต่อคุณ oiladinsa ในบอร์ด Thaidellclub บ้างฮะ

พอดีบอร์ดล่มน่ะครับ
    แล้วติดต่อไม่ได้ ไม่รู้จะทำไง

ใครพอจะรู้บ้างฮะ

Re

Originally posted by toberich View Post
    พอดีบอร์ดล่มน่ะครับ
    แล้วติดต่อไม่ได้ ไม่รู้จะทำไง

ใครพอจะรู้บ้างฮะ
    ------------------------------------------------------

PM เบอร์ติดต่อไปให้แล้วครับ

Comment

ที่รวมกันสั่งชื้อใช่ป่าวครับ

รบกวนคุณ dolphin007 ช่วย pm รายละเอียดมาหน่อยได้มั้ยครับ

thaidellclub ล่ม เลยไม่รู้จะทำยังไง

Comment

Originally posted by maxclubza View Post
        ที่รวมกันสั่งชื้อใช่ป่าวครับ

รบกวนคุณ dolphin007 ช่วย pm รายละเอียดมาหน่อยได้มั้ยครับ

thaidellclub ล่ม เลยไม่รู้จะทำยังไง
        คนนี้ไม่ได้รวมตัวสั่งซื้อนะฮะ
        แต่เขาสั่ง Vostro 1400 มาขาย
        ตัวละ 33000
        ผมสั่งตัวนึงเหมือนกัน^^
        หวังว่าจะได้ของดี ไม่มีปัญหาเหมือนเซลล์ลอยส่วนมากนะ เซ็งจริงๆ สั่งตั้งหลายหน
        "เห็นของแล้วรอรับ" นี่แหละคติผม อีกอันก็ "ของมาเงินไป"

T8100
        Ram 2GB
        GF8400
        Hd 250 GB
        3Y on site
        3Y CC

Comment

สั่งแล้วได้วันไหนหรอครับ หรือว่าหมดแล้ว

ช่วย pm รายละเอียดมาทีครับ ^^

Comment

อยากได้วิธีติดต่อเหมือนกันครับ ไม่รู้เครื่องจะหมดรึยัง TT
            รบกวน pm บอกด้วยครับ

Comment

ยังไม่หมดหรอกครับ มะเย็ฯเพิ่งโทรคุยกะเขาไป

Comment

ใช้ตัวที่ไม่มี os ช่ายป่ะ

Comment

Originally posted by aufrommars View Post
                  ใช้ตัวที่ไม่มี os ช่ายป่ะ
                  น่าจะนะฮะ

Comment

Vostro 1400

โทรคุยกะคุณเอกเมื่อตอนสาย ๆ ได้ความว่า ของจะเข้ามาประมาณวันที่ 26-27 นี้ เดี๋ยวคุณเอกคงจะโทรนัดลูกค้าที่สั่งจอง vostro1400 ไว้ เพื่อกำหนดสถานที่รับเครื่อง

จบข่าว !!!!

Comment

ไม่มี OS แล้วจาทดสอบเครื่องยางงายหว่า

Comment

เรื่อง os ผมคุยแล้ว เห็นบอกว่าจะ ghost ให้เพื่อทดสอบเครื่องแล้วลบทิ้ง *_* แล้วให้เอาไปลงเอง แต่ยังไม่สรุปนะ
                        เห็นเค้าบอกกลัวเรื่องลิขสิทธิ์
                        ยังไงขอให้ได้เครื่องกันนะครับ
                        เอาใจช่วย

แต่สเปคนี้สเปคเดียวกะคุณติที่ประกาศไว้ใน notebook market นะ แต่เรื่อง os ไม่รู้

Comment

อันเดียวกันครับ ให้น้องเขาทำ ของมาแล้ว คอนเฟริมเลยครับ พึ่งคอนเฟริมของมะเช้านี้ ของพร้อมส่งวันพฤหัสนี้เลยครับ คอนเฟริม
                          แต่เรื่อง Ghost รอน้องเขาตอบดีกว่า

Comment

พี่ช่วย PM บอกเบอร์พี่เอกผมด้วยนะครับ
                            ผมให้เบอร์พี่เค้าไปแล้วแต่ไม่ได้เซฟเบอร์พี่เอกมา
                            ไม่คิดว่าเว็บจาล่ม

Comment

ไม่มี OS แล้วคิดว่า ลงตัวไหนดีกว่ากันครับ

Comment

Working...
                              X