Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม everest เชื่อถือได้กี่เปอร์เซ็นต์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม everest เชื่อถือได้กี่เปอร์เซ็นต์ครับ

โปรแกรม everest เชื่อถือได้กี่เปอร์เซ็นต์ครับ ถ้า มันขึ้น จำนวนเปอร์เซ็นต์ มันเสียตามนั้นหรือ เปล่า ถ้าสมมุติ โปรแกรมบอก มันเสีย ไป แล้ว 8% แต่แบตยังเก็บไฟ ได้ดีเหมือนเดิม ของเดิมซื้อมา 1 ชั่ว 50 นาที ตอนนี้ก็เก็บไฟได้ตามเดิม เวลาเท่าเดิม แต่แบต เสียไปแล้ว 8% จากโปรแกรมบอก แล้วมีวิธีให้ ลบจำนวน % ได้ไหม ให้เป็น 0% ตามเดิม

คือจะบอกไงดี อย่ายืดติดกับสิ่งที่คุณเห็น มันเป็นเพียวตัวประมาณการ คาดการ บางครั้งมันก็ไม่ใช่เสมอไป

Comment

ไม่เข้าใจ อธิบายต่ออีกหน่อยนะครับ แล้วมีวิธีลบ % ไหมครับ

Comment

ตัวเลข กลม ๆ ครับ,,

Comment

Working...
        X