Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ notebook ใหม่แนะนำทีครับ งบประมาณ 30k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เดล

Comment

Originally posted by toberich View Post
      เดล
      มั่นใจหรือ? งบเท่านี้?

ถ้า 40K up ไม่เถียง

Comment

Originally posted by wabmes View Post
        ตอนผมซื้อ f8 เพื่อนผมอีกคนก็ซื้อ s41 ซื้อมาพร้อมๆกัน
        จากการใช้งาน ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องการ์ดจอ
        ตอนนี้ เพื่อนผมคนที่ 3 ตอนแรก ที่ผมกะเพื่อนคนที่ 2 ยังไม่ซื้อ มันก็ตัดสินใจไปทาง s41
        แต่จากปัญหาได้ได้บอกไป ตอนนี้มันเอนเอียงมา asus แล้ว เหอๆ
        ปัญหาการเคลมป่าวท่าน

ทั้งศูนย์ มีช่างคนเดียว เหอะๆ BenQ

Comment

Originally posted by tgst View Post
          ปัญหาการเคลมป่าวท่าน

ทั้งศูนย์ มีช่างคนเดียว เหอะๆ BenQ
          ท่านรู้ได้ไงศุนย์เบนคิวมีช่างคนเดียว รบกวนขอหลักฐานด้วยคับ ผมเคยไปเห้น7-8คน

ป.ล. ผิดพลาดไรขออภัยล่วงหน้าคับ

Comment

Working...
          X