Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมมีปัญหาด้านการเล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมมีปัญหาด้านการเล่นเกมส์ครับ

เป็นอยู่เกมส์เดียวคับ Need For ProStreet ครับ นอกนั้นลื่นสนิท

อาการคือ เวลาเล่น เหมือนเกมส์จะไปก่อน แล้วภาพจะตามมา เหมือน วาปไป อ่ะครับ

ปรับภาพต่ำสุดแล้ว ก้อยังเป็นอยู่

แต่พวก COD4 ปรับภาพเต็ม ก้อลื่น ไม่มีปัญหา Assasin's Creed ไม่มีปัญหา

มีปัญหาอยู่เกมส์เดียวอ่ะครับ ช่วยแนะนำทางแก้ที

มันเป็นแบบนี้ตั้งแต่รูปต้นเกมส์ รูป EA Game ขึ้นยังเป็นภาพ วาปเลยครับเลยครับ

เปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA ตัวอื่นดู

Comment

ตอนนี้ใช้ 175.16 ครับ เป็นเหมือนเดิม

Comment

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 175.19 หายแล้วครับ ลื่นแล้วครับ

Comment

จิงดิ งั้นกด PrintScrn ย้ำ ก็โดดเข้าเส้นชัยก่อนเลยดิ โปรโดดเปล่า 555

Comment

Working...
          X