Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบ Turbro C++ แล้วขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบ Turbro C++ แล้วขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

ผม ลงโปรแกรม Turbro C++ ไว้ที่ Drive C
    แล้วหลังจากนั้น ผมก็ลบมัน ลบโดยการเข้าไป ที่ Drive C แล้ว คลิก ขวาลบ Folder มัน คือหาตัว uninstall ไม่เจอเลยลบแบบนี้อ่ะครับ หลังจากลบเสร็จ ผมก็ไปลงใหม่ที่ Drive D (สาเหตุที่ลบก็คือจะมาลง Drive D ครับ)
    หลังจากนั้นผมก็ Restart Com เจอตามรูปอะครับ เปิดเครื่องใหม่ทุกครั้ง เจอทุกครั้งครับ ผมไม่รู้จะแก้ยังไง แล้วมันจะมีปัญหาไหมครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by wisuhere; 20 Jul 2008, 01:26:12.

อ่า ยังไม่มีใครมาตอบเลยเหรอครับ
    มันยังขึ้นอยู่ตลอดเลยอ่ะครับ ทำไงดีๆ T^T

Comment

ลองเข้าไปดูใน startup ดูคับ

Comment

ผมลงแล้วตั้งiconหน้าdesktopไม่ได้อ่ะครับ ทำยังไงดี

Comment

เข้าไปใน start up แล้วทำไรเหรอครับ แก้ไม่เป็นอ่ะ

ส่วน rep บน ผม copy จาก start>program> turbro C++ มาเลยครับ

Comment

ของผม ถ้าcopyจากiconมา มันจะรันดอสพรึ่บเดียวแล้วเงียบไปเลยครับ ถ้าcreate shotcutมา มันจะเข้าไม่ได้เหมือนเดิมเลยอ่ะครับ

ปล. ของผมไม่มีไอคอนในprogram file อ่ะครับ

Comment

ดูใน startup ดูคับ ว่ามันยังมีรายชื่อโปรแกรมที่สั่งรันแต่ตัวโปรแกรมมันไม่มีรึเปล่า ถ้ามี ก็ลบๆออกคับ

Comment

Working...
              X