Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire HD4850 Toxic ran 750MHz at 1.12v

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รูปร่างหน้าตาเหมือนไม่ใช่ ATI ครับ

Comment

จะนานใหมเนี้ย รอมา 2 เดือนแล้ว จะซื้อ 3870 ก็ 4850 ก็จะมา ของที่มาก็แรงนน่ารอ อีก

Comment

แจ่มเลยๆ

Comment

ตัวเก่า (HD3870) ก็เย็นดีนะ แต่เสียงนี่ โรงสีชัดๆ
          ผมว่า Sapphire คิดถูกแล้วแหละ ที่หนีมาใช้ซิ้งคซัลแมน (ตามรอยกิ้กกะไบ้ต์ 555+)

Comment

Originally posted by estrellas View Post
            ตัวเก่า (HD3870) ก็เย็นดีนะ แต่เสียงนี่ โรงสีชัดๆ
            ผมว่า Sapphire คิดถูกแล้วแหละ ที่หนีมาใช้ซิ้งคซัลแมน (ตามรอยกิ้กกะไบ้ต์ 555+)
            ถ้าผมปรับออโตก็ไม่มีปัญหาเงียบเย็นครับแต่เล่นเกมส์ ดังอยู่แต่เสียงเกมส์ก็กลบไปหมด

Comment

เมื่อไรจะมี PCB สีแดงว้า

Comment

New non-ref 4850 card by Sapphire.
                Attached Files

Comment

โอว

Comment

sink VGA เหรอนั้น ยังกับ sink CPU

Comment

สวยดีคับ

Comment

ตัวหลังซิงค์แบบเดียวกับ A650 เรย ผมว่าไม่สวยเรย เหมือนเอาซิง FX5500 เก่าๆ มาขยาย น่าจะตั้งใจทำสวยๆ หน่อย

Comment

Working...
                        X