Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 4600+ซิ้งเดิม จะclockประมาณเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x2 4600+ซิ้งเดิม จะclockประมาณเท่าไรครับ

x2 4600+ซิ้งเดิม m/b M2N RAM 2GB 800 VGA 8600 GT ควรจะclockประมาณเท่าไรครับ ตอนนี้ ผม clock อยู่ที 2.70 GHz กลัวจะมีปัญหาเรื่องความร้อนนะครับ ส่วนมากเอาไว้เล่นเก็มส์ครับ

2.8 บน ECS Black ทำงานแบบสบายๆๆ

Comment

2.7 กำลังพอดีครับ สำหรับ ซิงค์เดิม+เล่นเกมส์

Comment

Originally posted by boyro View Post
        2.8 บน ECS Black ทำงานแบบสบายๆๆ
        ขอบคุณครับ

Originally posted by tiksna View Post
        2.7 กำลังพอดีครับ สำหรับ ซิงค์เดิม+เล่นเกมส์
        ขอบคุณครับ

Comment

2.7 แหละครับ ลอง 3.0 ก็ได้น่าจะไหวนะ

Comment

3.0 เป็นที่ได้ ผมได้ 3.2 กับ ASROCK ครับ

Comment

m2n-eของผม+vmod ไปได้สบายๆที่3.2-3.3 แต่ถ้า+ซิ้งดีๆไปได้ตามลายเซ็นต์3.74หุๆแรงทะลุฟ้า

Comment

โอ้โหแรงจัง

Comment

Working...
                X