Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อไหร่ 4870 X2 1 GB ออกซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อไหร่ 4870 X2 1 GB ออกซักทีครับ

อยากรู้ว่าออกเดือนไหนครับแล้ว ตกราคากี่บาท ครับ

ง่าาาาา มีใครพอรู้มั่ง ???? อยากรู้ (จะได้เอาไปสอย)

Comment

4870X2 มัน2GBมะใช่หรอครับถ้าเป็นตัวนี้คงออกกลางเดือนสิงหา

Comment

ออกแล้วจะซื้อเลยเหรอครับ
        แบบ iphone ต่อแถว 48 ช.ม. อ๊ะเป่า

Comment

โหด รอมันออกแล้ว ราคาตก ซักเดือน ก็ดีครับ

Comment

การ์ดนรกแตกในปัจจุบันเลยครับตัวนี้ (ยังไม่ออกเลย)

ทั้งร้อน ทั้งแรง ทั้งแด๊กไฟ สารพัดจริงๆ อิอิอิ

Comment

Working...
            X