สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกใหม่ครับยินดีที่ได้รู้จัก "อยากถามคนที่เคยเล่นเกมส์ THE CLUB อย่างเชี่ยวชาญหน่อยฮะ"
พอดีผมไปซื้อเกมส์ The Club แผ่นแท้มาน่ะฮะ (มันมีแผ่นเดียวน่ะฮะไม่รู้ทำไมแผ่นก็อปมี 2 แผ่น) แล้วพอลงเสร็จต้องใช้แผ่นเล่น เลยอยากถามเกี่ยวกับเกมส์นี้หน่อยฮะ

1.ทำยังไงถึงจะเล่น The Club แผ่นแท้โดยไม่ต้องใช้แผ่นได้ฮะเพราะมันไม่มี Creak มาให้เลยมีแต่ Data มาให้ฮะ(ขอเป็นภาพจะดียิ่งเยย)
2.ทำไมเกมส์นี้เวลาเล่นแล้วเปิดเกมส์ใหม่มันไม่เซฟที่เล่นไว้ให้ครับ
3.ตัว Nemo ที่ใส่ผ้าคลุมเหลืองปลดล็อคยัไงเหรอครับ
ปล.ขอบคุณมากนะครับผมที่ช่วยตอบ