Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม phemonX4 9750 ถึงสู้ q6600 ไม่ได้ครับงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม phemonX4 9750 ถึงสู้ q6600 ไม่ได้ครับงง

ผมไปอ่านในกระทู้เขาบอกว่า สู้ไม่ได้
    หรือว่าไง ช่วยแก้ข่าวหน่อย งงไปหมด

สู้ไม่ได้แบบไหนครับ

Comment

http://www.guru3d.com/article/amd-ph...ition-review/5

.

Comment

http://www.tomshardware.com/reviews/...n,1918-16.html
        .

Comment

ก็มีคนบอกนะ
          ผมไม่เข้าใจ เรื่องเกม เรื่องตัดต่อ มันบอกว่าสู่บ่ได้

Comment

ไม่ดีกว่าเเล้วเค้าจะทำ 4 หัวขึ้นมาทำไมละครับ

Comment

ไม่ได้สัมผัสอย่าไปเชื่อครับ

ถ้าอุปกรณ์ทุกอย่างมัน compatible กันแล้ว X4 9750 วิ่งหายอย่างแน่นอน

ฟันธง

Comment

10 ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น 10 ตาเห็นไม่เท่ามือคลำๆลูบๆๆ เห้อๆๆๆ อยากรู้ ต้องลองครับ พี่น้อง

Comment

ผมว่าถ้าเป็นผลเทส ยังไงก็สู้ intel ไม่ได้แน่นอนครับ รู้สึกขานั้นเค้าจะเน้นที่ ช่วยกันทำงาน อย่างหนึ่งอย่างไดให้เสร็จ แล้วค้อยมาทำงานอื่นต่อ(อันนี้อ่านมาอีกที่นะครับ)
                  ส่วนน่อมแน้ม จะไม่ค้อยสามักคีกันเท่าใหล มักจะแยกย้ายจ่ายงานกันทำ เช่นแปลงไฟล์หนัง ผมเคยลองแปลง ที่ 3 ไฟพร้อมกัน พร้อมเข้าเวบ ก็ยังได้ไม่มีปัญหานี่ครับ อาจมีอืดมัง
                  อันนี้ไม่รู้ทาง intel ทำได้เปล่า อยากเห็น คนที่ใช้เอามาเทสให้ดูมัง นะครับ

Comment

ก้อเหมือนE2160ของน้องผมเดิมๆวัดได้250กว่า
                    ส่วนX2 4000+ของผมเดิมๆได้แค่230กว่าเอง
                    แต่ใช่งานจิงๆแล้วของผมไวกว่า(อย่างเห็นได้ชัด)

Comment

ผม คนนึงอ่ะครับ เคยคิดเปลี่ยนใจเพราะไปเชื่อ เวปนายหน้าโฆษณา เเต่พอใช้งานจริง

ผมใช้ 9850 BE ลองเทียบกับ QX9550 เเบบจะๆเลยครับ มีพี่คนนึงที่ย้ายค่ายเเล้วเจ็บใจ ยกSystem มาเลยครับ ทกสอบกันเองเเบบบ้านๆๆ ใช้งานจริง 9850 ชนะในบางทดสอบด้วยครับ ทั้งๆที่สัญญาณนาฬิกา ต่ำกว่า

อย่าเชื่อ ถ้าไม่ได้ใช้งานจริง

Comment

มันเป็นแค่คะแนน อย่าคิดมาก

Comment

จ้า

Comment

เชียAMDครับ ผมไม่มีเงินเล่นหรอก 4คออะครับ เล่นx2 5000+BE ก็แรงแล้วครับ

Comment

ไม่สน มีใช้ก็ OK แล้ว

Comment

Working...
                              X