Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำทีคับ เกี่ยวกับ HD4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำทีคับ เกี่ยวกับ HD4850

ี้เมื่อวาน ผมซื้อ msi hd4850 มาจากร้าน busitek แต่ว่ามันไม่มีสาย 6 พินมาคับเลยอยากถามว่า
    1.msi hd4850 มันมีอุปกรณ์พวกนี้มากับกล่องหรือป่าวคับหรือว่าทางร้านเค้าลืมใส่มาให้
    2.ผมควรทำยังไงคับไปเอากับร้านที่ซื้อมาเลยหรือว่าไปซื้อเอาที่อื่นคับ
    3.ถ้าไปซื้อสายเองผมต้องไปซื้อที่ไหนคับราคาเท่าไหร่

ปล.ผมเพิ่งหัดทำคอมคับเลยไม่รู้ว่าการ์ดจอรุ่นใหม่ต้องต่อไฟเลี้ยงด้วย เซ็งเลยอุตส่าซื้อของมาแต่เปิดไม่ติดซะงั้น ช่วยทีนะคับ

ถ้า PSU รุ่นใหม่ๆจะมี แต่ถ้าไม่มี ก้อต้องไปหาซื้อตัวแปลงครับ

Comment

1. บางยี่ห้อไม่แถม (โทรเช็คที่ร้านดู)
      2. รู้สึกจะเส้นละ 100-150฿ มั้ง ถ้าจำไม่ผิด
      3. ร้านที่ซื้อ VGA นั้นละ (ไม่รู้ร้าน เม้ม ใว้รึปาว)
      หิหิหิ

Comment

MSI ไม่เเถมสายไฟ กับ CF

Comment

ช่ายๆๆๆ เขาไม่ได้แถมให้ ผมจะซื้อแล้วตอนแรก MSI อะ พอรู้ว่าไม่แถม เลยไปถอย ASUS ประกันดีกว่า

Comment

ผมใช้ PowerColor 4850 ก็ไม่แถมสายแปลงไฟนะ แต่แถมหัว DVI-HDMI กับ DVI-VGA

Comment

-.-" เอ่อ งงครับ PWC กับMSI ผมดูบางร้านเขาแถมกันหมดนะครับ ส่วนการ์ดตรากบผมถูกกว่าชาวบ้านตั้งหลายร้อย ก็ยังแถมเลย

Comment

Working...
              X