Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เรื่องแรมครับ ACER 6920G ตัว4หมื่นกว่าอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เรื่องแรมครับ ACER 6920G ตัว4หมื่นกว่าอะครับ

ถามผู้รู้เรื่องแรมครับ ACER 6920G ตัว4หมื่นกว่าอะครับ ไม่ทราบว่าในเครื่องมันให้มา1GBX2 หรือ 2GBอันเดียวครับ แล้วถ้าเราเพิ่มแรมเอง ไขไอตรงรูที่มีสติกเกอร์แปะ จะหมดประกันไหมครับ

2G ตัวเดียวค่ะ แต่ประกันไม่ทราบค่ะว่าหมดอ่ะเปล่า ^^

Comment

ของผมย้าย วอยส์ เลยล่ะ อิอิอิ ไม่เกี่ยวกับประกันสักหน่อยครับ

เพิ่มไปเลยครับพี่น้อง ผมใส่อยู่แค่ 3GB นะครับ แรมมี 2GB ยี่ห้อ Samsung ครับพี่น้อง

Comment

Working...
      X