Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ creative T6060 เบสไม่ดัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ creative T6060 เบสไม่ดัง

ลำโพงมันหมดประกันแล้วอะครับ
    ซับมันไม่ดังครับแต่ตัวอื่นดังหมด ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่รีโมท์มันพังแน่นอน
    เพราะก่อนมันจะไม่ดังลองขยับตรงรีโมท์ของมันแล้วมันก็ดังๆดับๆ
    แต่ตอนนี้มันไม่ดังเลย
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่รีโมท อยากรู้ว่ารีโมท์มันอย่างเดียวจะมีขายหรือป่าว

หมดประกันก็น่าจะส่งซ่อมได้นะคับ ผมว่า

แต่ไม่รู้ส่งที่ไหน แค่นั้นเอง

Comment

เป็นกำลังใจครับขอให้ซ่อมได้

ผมก็ใช้รุ่นนี้ตอนนั้ซื้อมาห้าพันเก้า
      ตอนนี้เหลือสามพันห้า โอ้...........

Comment

Working...
      X