Announcement

Collapse
No announcement yet.

Turok

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Turok

จะฆ่าทีเร็ก ตอนที่ เราไปเก็บ ก่องเครื่องมืออะไรสักอย่างนี่ต้องฆ่ามันยังไงอ่ะครับ โดนมันหม่ำตลอดเลย

ยิงๆๆๆพอมันล้มแล้วเข้าไปใกล้ๆ มันจะให้กดๆ(อะไร จำไม่ได้ละ) แล้วเราก็จะจิ้มตามันแล้วโดนมันเหวี่ยงออกไป และผ่าน -*-

Comment

ไปอยู่ใต้ต้นไม้กลางฉาก แล้วก็ทำตาม rep บน

Comment

กturockเกมนี้สนุกใหมคับ เห็นกินพื้ที่ในharddiskเยอะพอสมควร จะได้ไปหาซื้อมาลง

ปล.รู้แค่ยิงdinasaurอย่างเดียว อิอิ

Comment

ถ้าให้ 10 ผมให้ 6.5 เต็ม 10

Comment

อ่าห้ะ ถึงว่าพี่ชายบอกไม่หนุกเล้ย

Comment

ผมว่าน่าจะหนุกนะ แต่ภาพมันเห่ยไปหน่อย

ตอนเห็น ตัวอย่างเกม ตอนแรก ผมลุ้นรออยากเล่นเกมนี้มากเลย แต่พอได้สัมผัส

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
                ถ้าให้ 10 ผมให้ 6.5 เต็ม 10
                ถ้าไม่มีไดโนเสารเหลือ 4.8

Comment

Originally posted by boy2san View Post
                  ยิงๆๆๆพอมันล้มแล้วเข้าไปใกล้ๆ มันจะให้กดๆ(อะไร จำไม่ได้ละ) แล้วเราก็จะจิ้มตามันแล้วโดนมันเหวี่ยงออกไป และผ่าน -*-
                  ต้องถือมีดเข้าไปหาครับ

Comment

Working...
                  X