Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pcmicroworks กับ AlienWare

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีของที่ไหน แนะนำอีกปะครับ ตอนนี้เลย กำลัง จัดสเปค กับ ราคา ที่ใกล้ ๆ กันอยู่ ตอนนี้ที่ดู eurocom m860tu ก็น่าสนใจเหมือนกัน ขอถามอีกเรื่องครับ เช่น GeForce Go 9800M GT ต่างกับ Geforce 9800M GT ยังไงครับ ขอบคุณครับ

Vostro นี่ มีเว็บให้เลือกจัด หรือต้องโทรไปคุยกับทาง dell อะครับ เว็บ thaidellclub รู้สึกจะเข้าไม่ได้

Comment

alienware Area-51 ในฝันเลย ^^

Comment

ผมฝันจนน้ำลายยืดล่ะ ห้าๆ ขอ 9600M GT พอล่ะ

Comment

pcmicroworks กับ eurocom สเปคแทบ จะไม่แตกต่างกัน แต่ราคาต่างกันอยู่ ประมาณ 6 พัน นี่มันแปลกรึเปล่าครับ - -"
          แล้ว dell xps นี่สั่งในไทยมีรึเปล่าครับ

15" กับ 17" ของ pcmicroworks ราคาต่างกัน อยู่ประมาณ 1หมื่น แต่เหมือนความแรงจะผิดกันอีก

แล้ว สเปค ตามที่ได้กล่าวไว้ นี่ เล่น Crysis Assassin's Creed Rainbowsix Vegas2 ได้ขนาดไหนอะครับ
          Last edited by darkzerg; 21 Jul 2008, 20:32:39.

Comment

ผมว่า GeForce Go 9800M GT กับ Geforce 9800M GT มันอันเดียวกันนะ

แล้วก็ pcmicroworks กับ eurocom มันก้ขายรุ่นเดียวกันแหละคับ แต่ไม่รุ้ทำไมมันขายแพงต่างกันจัง
            ผมเชียeurocomนะ ถูกกว่า (นิยมของถูก อิอิ)
            เดือนหน้าไปแคนาดาแล้ว จะสอยซักเครื่อง อิอิ

แต่ค่าส่งก้แพงเอาเรื่องอยุ่นา 177USDแน่ะ
            Last edited by ptatti; 21 Jul 2008, 20:36:18.

Comment

ถ้าไปหิ้ว มาเอง ก็คงไม่ โดนภาษี ปะครับ เลย งง อยู่ มันถูกแบบ แปลก ๆ แล้วมันจะมีปัญหาตรง v ของไฟ ที่ใช้ รึเปล่าอะครับ
              Last edited by darkzerg; 21 Jul 2008, 20:51:43.

Comment

แสนนึง....

ใช้ของเดิม ละกัน ครับ 2 หมื่น กว่า พอแระ

Comment

เอาไปทำไรแพงขนาดนั้น ไม่จำเป็นเลย

Comment

ชอบ

alienware Area-51® m15x15.4-inch spec : 2859$ ประมาณ 95776 บาท

Intel® Core™ 2 Duo T9300 2.5GHz (6MB Cache 800MHz FSB)
                    4GB Dual Channel DDR2 SO-DIMM at 667MHz – 2 x 2048MB
                    160GB 7,200RPM (8MB Cache) w/ Free Fall Protection
                    8x Dual Layer Burner (DVD±RW, CD-RW) w/ LightScribe Technology
                    512MB NVIDIA® GeForce® 8800M GTX
                    15.4" WideUXGA 1920 x 1200 LCD (1200p)
                    อ่ะ
                    ซีพียูสู้ไม่ได้
                    แต่จอเทพ อิอิ

Comment

ปัญหาตรงประกันมีปัญหาทีหิ้วไปเมกาทีอะ AW อะ
                      อีกอย่างมันจัด Spec ซะมหาโหดขนาดนั้นเพราะบ้านเขาไม่ติดปัญหาเรื่องความร้อนเหมือนบ้านเรา เอามามีหวังเกรียม

Comment

มีรุปของแต่ล่ะรุ่นไหม

อยากเห็นนน

Comment

ของเขาแรงจริงๆๆแฮะ ผมชอบตัวแรกครับ

Comment

ผม กำลังจะ ศึกษา เรื่องเวลาใช้ งานต่อเนื่อง อะครับ กลัวว่า เปิดแบบ pc แล้วมัน จะพังไปซะก่อน หรือผมซื้อ notebook ธรรมดา ๆ ไปก่อน แล้ว รอ เอาเงินไปลงที่ nehalem ?
                            Last edited by darkzerg; 30 Jul 2008, 23:06:00.

Comment

ของเขาแรงจริงๆ

Comment

เงินแสนนึง.. เงินแสนนึง... เงินตั้งแสนนึง.....

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=244548

..................................................................................

Comment

Working...
                                X