Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาบ้านให้ AMDX2 6000+ ครับ ระหว่าง ASUS M3A กับ ECS Black

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาบ้านให้ AMDX2 6000+ ครับ ระหว่าง ASUS M3A กับ ECS Black

ไม่ทราบว่าบ้าน 2 หลังนี้มีข้อดีข้อเสียอย่างไรบ้างครับมีฟังก์ชั่นอะไรที่แตกต่างกันบ้างครับ แล้ว AMDx2 6000+ มันจะเข้ากับหลังไหนได้ดีกว่ากันครับ แล้วเสียงเพลงที่จะมาขับกล่อม ของบ้าน2หลังนี้หลังไหนไพเราะกว่ากันครับ แนะนำทีครับขอบคุณมากครับ

ASUS M3A เจ๋งกว่า

Comment

ตามงบครับ

Comment

ส่วนตัวชอบ ASUS M3A นะ

Comment

M3A

Comment

ดันให้ครับ

Comment

เดิมๆเอาตัวต่ำกว่านี้ยังได้เลย

Comment

ไม่สน GAMA78 มั่งเหรอคับ
                OCไบออสได้เยอะสุดในบรรดา
                ชิป780อ่ะเน้อ อิอิ ออนบอร์ด
                ลากซะ700ดึงแรมไปซะ512

Comment

ถ้าไม่ใช่แนว hardcore ผมก็เชียร์ M3A
                  http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=391863

Comment

ECS Black เสียงออนบร์อดธรรมดาเกิน
                    GAMA78 เสียงออนบร์อดค่อยรับได้หน่อย
                    ปล.เคยใช้มาแล้วแค่ 2 รุ่นนี้ครับ...

Comment

M3A M3A M3A

Comment

ผมเห็นต่างจากคนอื่นครับ ผมเชียร์ ECS Black ครับ เพราะเพียง VGA Onboard ธรรมดาๆ ติดมากับบอร์ด เล่น Crysis ผ่านครับ มีงบ แล้วค่อยซื้อการ์ดจอเพิ่มทีหลังได้ครับ เชียร์ ECS Black ครับ

Comment

ตามกำลังงบครับ งยมาดเล่นตัวแพง งบน้อยเล่นของถูกไป

Comment

Working...
                          X