Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า nero8 ทำไมมีหลายขนาดจังตั้งแต่ 50mb-900mb งงจัง - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า nero8 ทำไมมีหลายขนาดจังตั้งแต่ 50mb-900mb งงจัง - -

แบบว่าน้อยๆมันต่างกับเยอะๆเช่นได - -

คงต่างที่ฟีเจอร์ล่ะมั้ง แต่ผมใช้ตัวนี้อยู่900mbก่าๆ

Comment

ของผมโปรแกรม 188MB
      ลงแล้วใช้เนื้อที่ 400MB
      Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:51:46.

Comment

พวกไฟล์น้อยๆ จะตัดบ้างส่วนการใช้งานออกไปครับ เหลือแต่เฉพาะส่วนของโปรแกรม
        ผมใช้ Nero 8 Lite_Micro 46.9mb ลงเสร็จ 74.6mb
        ไว้ไรท์ไฟล์ ภาษาไทย อังกฤษ ญี่ปุ่น เกาหลี

Last edited by tArIbAn; 21 Jul 2008, 11:52:00.

Comment

Originally posted by tArIbAn View Post
          พวกไฟล์น้อยๆ จะตัดบ้างส่วนการใช้งานออกไปครับ เหลือแต่เฉพาะส่วนของโปรแกรม
          ผมใช้ Nero 8 Lite_Micro 46.9mb ลงเสร็จ 74.6mb

ไรท์ไฟล์ ภาษาไทย อังกฤษ ญี่ปุ่น เกาหลี ได้
          ใช้ตัวเดียวกันคับ ขนาดไม่ได้เป็นปัญหา

Comment

ขนาดเลก ก้อคือยังมีพวก nero visoin และ nero อื่นๆครบอยุ่ใช่มั๊ยครับ

Comment

ผมใช้ 8.0.3 ตัว 900mb อยุ่อยากอัพเปน 8.3.6 แต่งงว่า 8.3.6 ทำไมมันแค่ 500 mb

Comment

Working...
              X