Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น BF2 ออนไลน์ บ้างคับ เซริฟไทยนะคับ ใครเล่นเข้ามาคุยกานเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น BF2 ออนไลน์ บ้างคับ เซริฟไทยนะคับ ใครเล่นเข้ามาคุยกานเลย

เข้ามานัดกานหน่อยคร้าบ เพิ่อจะได้ไปเล่นด้วยกาน นะคับ
    ก้อเข้ามาพูดคุยกานได้นะคับ
    ผมจะมาคอยอัพเดททุกวันและกัน

....

s88 nodepae

Comment

เล่นนานแล้วยศไม่อัพสักที แต่ว่าเล่นทุกวันครับ ชื่อ Myman00

Comment

ตอนนี้เล่นBF2ไม่สนุกเท่าเมื่อก่อนแล้วอ่ะคับ ชอบ2142มากกว่า(แต่คนเล่นน้อย) ถ้าวันไหนเซิฟ2142คนน้อย ก็โดดไปเล่นBF2บ้าง ใช้ชื่อ "thunyahoo" ทั้งBF2ก่ะ2142เลยคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
          ตอนนี้เล่นBF2ไม่สนุกเท่าเมื่อก่อนแล้วอ่ะคับ ชอบ2142มากกว่า(แต่คนเล่นน้อย) ถ้าวันไหนเซิฟ2142คนน้อย ก็โดดไปเล่นBF2บ้าง ใช้ชื่อ "thunyahoo" ทั้งBF2ก่ะ2142เลยคับ
          ว่างๆจะทักทายด้วยลูกปืนครับ

ผมเล่นชื่อ

interboss10 = BF2

[MAFIA] My_boss =BF2142
          [MAFIA] xkdglup =BF2142
          [MAFIA] Wayne =BF2142
          HANGMANz Chocolate@ =BF2142
          0-kai-0 KaiToon =BF2142

อิอิอิอิ

ตอนนี้กำลังบ้า sub machinegun อยุ่ครับ หุหุ สะใจ-0-

Comment

อยากเล่นเหมือนกัน แต่บังเอิญว่าไม่มีเวลาไปเดินหาซื้อแผ่นแท้ เลยอด ^_^

Comment

ไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นเลยอ่ะ กะลังบ้า COD4 อยู่

Comment

ผมเล่นบ่อยคับชื่อ [SiAm]Kingdomax3เล่นหน่วยพยาบาล สิงสถิตอยู่ห้องT234ตลอด

ปล.inter แคลนนี้เคยเห็นบ่อยคับเก่ง แต่แคลนผมเก่งกว่ามั้ง หุหุ แล้วเราคงได้เจอกันในเกมคับ

Comment

ผมชื่อ EQ* THEBESTOF-THAILAND เคบเห็นบ้างป่าวคับ ส่วยใหญ่ผมจะอยู่ S95 64คนอะคับ
                  ไม่ก้อเซริฟ16อะคับ แล้วเวลาไหนกานบ้างหรอคับ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
                    ผมเล่นบ่อยคับชื่อ [SiAm]Kingdomax3เล่นหน่วยพยาบาล สิงสถิตอยู่ห้องT234ตลอด

ปล.inter แคลนนี้เคยเห็นบ่อยคับเก่ง แต่แคลนผมเก่งกว่ามั้ง หุหุ แล้วเราคงได้เจอกันในเกมคับ
                    ชื่อผมครับ แต่ดันไปตรงกับแคลนเขา -..-

Comment

เหอะๆ ซะงั้น ส่วนใหญ่เล่นห้องใหนคับท่าน?

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
                        เหอะๆ ซะงั้น ส่วนใหญ่เล่นห้องใหนคับท่าน?
                        ผมเลิก 2 ไปแล้วครับ

ส่วน 2142 เล่นอยุ่เซิรืฟเดียว พอได้ตาม ต้นๆของตารางแต้ม ไม่ก็ล่างสุดเลยละครับ 555+

เพราะไม่เล่นดีๆก็ไล่ TK เพื่อน

Comment

เวลานี้เหมือนเชิฟล่ม เหอะๆ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            ว่างๆจะทักทายด้วยลูกปืนครับ

ผมเล่นชื่อ

interboss10 = BF2

[MAFIA] My_boss =BF2142
                            [MAFIA] xkdglup =BF2142
                            [MAFIA] Wayne =BF2142
                            HANGMANz Chocolate@ =BF2142
                            0-kai-0 KaiToon =BF2142

อิอิอิอิ

ตอนนี้กำลังบ้า sub machinegun อยุ่ครับ หุหุ สะใจ-0-
                            ฮาๆ ผมเห็นบ่อยแต่ [MAFIA] My_boss นะ คะแนนจี๊ดมาก

Comment

อยากกลับไปเล่นเหมือนกัน แต่ช่วงที่เลิกเล่นไปเพราะเซเอวร์ฒันหลุดบ่อยเกินอะน่ะครับ เลยย้ายมาเล่นCOD4 แทนไปพรางๆ

Comment

Working...
                              X