Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ผู้รู้ช่วยเซ็ทโปรแกรม 3DAnalyze ให้ทีอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ผู้รู้ช่วยเซ็ทโปรแกรม 3DAnalyze ให้ทีอะคับ

คือผมใช้การ์ดจอ GF 4mx4000 อะคับ อยากเล่น Need For speed Prostreet มากเลยงับ
    เลยอยากให้ผู้รูช่วยทีคับจะเปนพระคุณมากเลย

ปล. ผมลองเซ็ทมั่วๆ มันเล่น Pes2008 ได้เฉยเลยจากปกติเล่นไม่ได้เลย แต่อันนี้มั้วเท่าไหร่ก้ไม่ได้อะ เลยยัง งง ว่ามันจะต้อง ติ๊กอันไหน ไม่ติ๊กอันไหนบ้าง ช่วยทีนะคับพี่น้อง

ขอบคุณ ณ ที่นี้ด้วยคับ พี่น้อง

-*-

Comment

โอ้ย....

ไม่รู้จะช่วยไงจริงๆครับ gf 4 มัน support แค่ directx7
      สงสัยคงจะไม่ได้แล้วล่ะ

แต่ว่าเก่งจริงๆเลยทำให้มันเล่น Pes2008 ได้ ขอนับถือ

Comment

แล้ว Need For speed Carbon หละผมเล่นได้มั๊ยคับ อยากเล่น ภาคใหม่ๆซักภาคนึง
        ตอนนี้ไม่รุ้จะเล่นไรดีงิ

Comment

-*-gox2

Comment

แล้วผมต้อง เปลี่ยไรมั้งงะคับ ถึงจะเล่นเกมใหม่ๆได้อะ
            สเปค เครื่องผม Ram1G,Cpu 2.0gh,การ์ดจอ GF 4mx4000 เนี่ยคับ ต้องเปลี่ยนตรงไหนมั้งงะเอาแบบราคาเบาๆ
            อะคับ ^^

Comment

Working...
            X