Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลูกชายอยากเล่น DOTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกชายอยากเล่น DOTA

ลูกชายอยากเล่น DOTA online ต้องทำอย่างไรบ้าง ขอแบบง่ายๆ (เห็นเขาว่าต้อง create dota ก่อน) ตอนนี้ใช้ true hispeed อยู่ครับ modem bipac 5200s ครับ

ช่วยดันครับ

Comment

เอาเป็นเข้าร่วมเล่นออนไลน์กับคนอื่นแล้วกันนะครับ ถ้าCreate ห้องคือเราเป็นHostมันจะต้องเซ็ทเร้าเตอร์ยุ่งยาก
      ทำตามขั้นตอนด้านล่างนี้เลยครับ
      http://www.thaicybergames.com/webboa...c,30670.0.html

Comment

แล้วมีเกมส์หรือยังล่ะคับ ผมว่ามันยุ่งยากเหมือนกันนะคับ ยังไงถ้ามีปัญหาก็โฟสถามในบอร์ดได้เลยนะคับ ว่าแต่ลูกชายกี่ขวบคับ ผมก็พยายามหัดเล่นอยู่ ยากเหมือนกัน

Comment

ซื้อแผ่น warcraft มาก่อน
          จะมีอยู่ 2 แผ่น ลองทั้งสองแผ่นเลยน่ะคับ
          จากนั้นเข้าไปดูวิธีเล่นออนไลน์ในเวบ www.thaicybergames.com คับ

Comment

.

Comment

ครีเอทที่ว่า มันเอาไว้เป็น การสร้างห้องให้เขามาเล่นกัน

ถ้าหาเกม ผมว่าหาไม่ยาก
              ผมไม่ค่อยชอบ เจ้าลิขสิทธิ์ เท่าไร เอาเงินแต่ไม่สร้างเซิฟ ไม่ช่วยเซิฟ เอาเปงว่าไม่ยาก ลอง หาในกูเกิ้ล

ถ้ายังไม่มีเกมน่ะ

Comment

ไม่ต้องทำให้ create ได้หรอกคับ ถ้าทำแค่เล่นได้ ง่ายๆ มีวิธีขั้นตอนใน thaicybergame

Comment

ผมสร้างไม่ได้เหมือนกานได้แต่จอยสร้างแล้วไม่มีครัยเห็นห้องไม่อยากเซ้ทเร้าเตอร์ด้วยยุ่งยากเด่วมีปันหาไม่คุ้มเอา

Comment

ผมก็ join ห้องชาวบ้านเค้าเล่นทุกวัน (เน็ตหอ-*-)

Comment

Working...
                    X