Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีเซ็ท BIOS MSI P45 มั่งครับ OC อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีเซ็ท BIOS MSI P45 มั่งครับ OC อ่ะครับ

ใครมีวิธีเซ็ท BIOS MSI P45 มั่งครับ OC อ่ะครับ
    คือว่าซื้อมาแล้วงง กับค่าต่างๆมันอ่ะคับ...

ใครซื้อแล้ว มาแถลงไขที

ถ้าผมมีจะรีวิวให้นะครับ

Comment

งงกะมันเหมือนกัน แต่ up bios ก่อนแล้วลองใหม่

Comment

5 5 5 งงคับ

ที่ผมเล่น นะคับ ที่ผมเริ่ม ไฟ cpu 1.4 ไฟแรม 2.0-2.2 ปลับ 9*455

ไฟนี้ ไปไล่ดูนะคับ นอกนั้น auto คับผม ผมเล่นที่ 4g ใช้งานได้จิง

Comment

p45 เริ่มเยอะแล้ว งุงิงุงิ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
            งงกะมันเหมือนกัน แต่ up bios ก่อนแล้วลองใหม่
            แต็บๆๆ

Comment

ช่องนี้ P45 กำลังมาแรง

Comment

Working...
              X