Announcement

Collapse
No announcement yet.

turion x2 65 nm มาแว้วจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• turion x2 65 nm มาแว้วจ๊ะ

สอยมาแว้วครับ
    acer aspire4530 23000 หน่อย ๆ รวม แวท แว้ว
    vga:Geforce 9100M GT Turbo cache Up to 383 MB
    Attached Files
    Last edited by AMDev; 21 Jul 2008, 14:30:44.

hot

ทำไมยังร้อนเหมือนเดิม
    ทั้ง ๆ ที่เปน 65 nm
    นี่แค่ เล่นเน็ตอย่างเดียวน่ะเนี่ย

Comment

อยากเห็นคะแนนตู้ปลาครับ

Comment

อุอุ ท่านมีความรู้สึกว่า แรงแซงโค้ง ของอีกฝังปะครับ

Comment

everest

everest 4.50 ยังไม่รู้จักเลยจ๊ะ

Comment

ไม่มีโปรแกรมเทสตู้ปลาครับ ขี้เกียจโหลด
            รู้สึกว่ามันหนืด ๆ ไงไม่รู้ครับ แรม 1 GB กับ วิสต้า
            เด๋วจะไปอแรมซื้ออีกแผงมายัด มันน่าจะไวกว่านี้ครับ
            อีกอย่าง จะได้เปน dual ด้วย
            ใช้งานปกติดีครับ ลงเล่น the sim2(ภาค 14 in 1)
            เล่นได้ครับ แต่มีหน่วงบ้าง แรมถูกใช้งานเต็มที่เลยครับ

Comment

เจ๋งฮะ

รอ Turion Ultra ลงอีกนีสนึงก่อน ^^

Comment

รีวิวชุดใหญ่หน่อยจ้า เมื่อวานไปลูบๆคลำๆดูหน่อยแระ ก็โอเช

ไปคอมเมนต์กระทู้ไว้ในห้องโน๊ตบุคกระทู้นึงมีคนซื้อมา แต่ยังไม่เห็นกลับมาตอบอะไรเลย

ก็ดูๆ T1400 ไว้อีกตัว แต่ว่าแป้นพิมพ์มันยังขาวอยู่ ของตัวนี้มันทำทะมึนดีชอบ

แม่บ้านเค้าอนุมัติให้ 15K เอง แล้วไอ้ตัวที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็มีคนรับอุปการะต่อ 10K

สรุปแล้วงบไม่เกิน 25k ก็เลยส่องตัวนี้ไว้

Comment

อ่อท่าน อีกนิสสสสนึง

มันวิสต้ามาให้ใช่มั้ยครับ แล้วแผ่นไดเวอร์ก็มีแต่วิสต้าใช่ป่ะ

เพราะเมื่อวานถามพนักงานที่เคาเตอร์ น้องนางส่ายหน้า แบรๆอย่างเดียวเลย

ก็เลยได้แค่เคาะแป้น ดีดบอดี้ ดูเฉยๆ

Comment

เพิ่ง จะถอย 6920g มา ออกตามมากันใหญ่เลย ^^

Comment

turion ultra มีขายแล้วที่ ตึกคอม ศรีราชาตรับ

Comment

5555

Originally posted by pann View Post
                        อ่อท่าน อีกนิสสสสนึง

มันวิสต้ามาให้ใช่มั้ยครับ แล้วแผ่นไดเวอร์ก็มีแต่วิสต้าใช่ป่ะ

เพราะเมื่อวานถามพนักงานที่เคาเตอร์ น้องนางส่ายหน้า แบรๆอย่างเดียวเลย

ก็เลยได้แค่เคาะแป้น ดีดบอดี้ ดูเฉยๆ
                        vista premium sp1
                        ไม่มีแผ่นไดรเวอร์แถมมาเลยครับ
                        แบบว่ามีคนใจดีซื้อให้(เปนของขวัญวันเกิด เลยไม่เรื่องมาก ขอแค่ AMD เปนพอฮ่ะ)

Comment

soryman

Originally posted by pann View Post
                          รีวิวชุดใหญ่หน่อยจ้า เมื่อวานไปลูบๆคลำๆดูหน่อยแระ ก็โอเช

ไปคอมเมนต์กระทู้ไว้ในห้องโน๊ตบุคกระทู้นึงมีคนซื้อมา แต่ยังไม่เห็นกลับมาตอบอะไรเลย

ก็ดูๆ T1400 ไว้อีกตัว แต่ว่าแป้นพิมพ์มันยังขาวอยู่ ของตัวนี้มันทำทะมึนดีชอบ

แม่บ้านเค้าอนุมัติให้ 15K เอง แล้วไอ้ตัวที่ใช้อยู่ตอนนี้ก็มีคนรับอุปการะต่อ 10K

สรุปแล้วงบไม่เกิน 25k ก็เลยส่องตัวนี้ไว้
                          ต้องขอโทษด้วยครับ ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลยครับ
                          ติดสอบทั้งอาทิตย์เลย พรุ่งนี้ก็มีสอบ quantum ซ่ะด้วย แต่ยังมีหน้ามานั่งเล่น ocz 555
                          เด๋วซักพักคงมีคนถอยตามมาครับ

Comment

ผมพึ่งสังเกตเหนว่ามันมี nb frequency คล้ายกับ Phenom เลยครับ

Comment

คือว่าอยากถาม turion กับ athlonx2 อันไหนมันแรงกกว่ากันครับ

athlon x2 ในโน๊ตบุคก็มีนะ งงเลย

อีกค่ายเค้าก็ส่งตัว centrinoduo2 ออกมาเหมือนกันครับ เหนโฆษณาอยู่

Comment

Working...
                              X