Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีการส่งภาพไร้สาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีการส่งภาพไร้สาย

ใครมีวิธีหรือ ทิปต่างๆหรือว่าเว็บไซด์แนะนำก็ได้ คือตอนนี้อยากได้ความรู้เกี่ยวกับวิธีที่จะส่งภาพผ่านเครือข่ายไร้สาย เอาแบบละเอียดเลยนะหนังสือยิ่งดียังไงก็รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ...

ส่งแบบ บลูทูธ หรอ

Comment

อัพขึ้นเว็บอัพโหลดก็ได้คับ

Comment

แบบบลูทูล นี่แหละแต่ว่ามันจะมีวิธีไหนที่จะทำให้คลื่นของมันแรงพอที่จะรับสัญญาณจากใต้ดินกับผิวดินได้บ้าง

Comment

ไม่ได้ มาตฐานมันสุดแค่นั้นครับ อยากไกลกว่านี้ต้อง Wireless Lan นะครับ

Comment

ถ้าเอา Wireless Lan ม่านต้องตั้งเสาติดอีกดิ

Comment

Working...
            X