Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบการเทพทั้งหลาย ช่วยผมลากทีครับ x2 be2350 - M2N-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบการเทพทั้งหลาย ช่วยผมลากทีครับ x2 be2350 - M2N-E

คือตอนนี้มันไปได้แค่ 2.68 อะคัีบ แบบเสถียร

แรม 1x4G 667 (แต่ตอนนี้ใช้ XP SP3 เห็น 3.5)

PSU ener 460w อะคับ

อยากได้มากกว่านี้อีกสักนิดอะคับ

ใครช่วยผมได้มั่งครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

ลองทดแรมลงมาอีกนิด ถ้าไม่ได้กฌทำใจแล้วครับ แรมตั้ง 4 แถว เข็นยากหน่อยครังบ

Comment

ครับจะลองดูครับ

ขอบคุงมาก

Comment

ตอนนี้มาถึง 3.00 สักทีครับ (แต่ไม่รู้จะเสถียรเปล่า)

ทดแรมเป็น 533

HT x4

ไฟแรม 1.95

ไฟ CPU 1.375

แล้วก็ปรับอีกนิดๆ หน่อยๆ อะครับ

(อันเก่าปรับแค่ตัวคูณกะบัสอย่างเดียว) ไม่รู้อันนี้จะแรงกว่าเดิมสักเท่าไหร่ (หรืออาจช้ากว่า -.-)

Comment

เรื่องเสถียร ไม่ยากหรอก ใช้ไปเลื่อยๆ ไม่เกเรอะไร มันก็เรียกเสถียรครับ

เทสด้วยการใช้งานจริงๆ เดียวก็รู้

Comment

รู้แล้วครับว่ามันไม่เสถียร -..-

ตอนนี้ลดลงมาเหลือ 2.96 อยู่ครับ ลองไปเรื่อยๆ ^^

Comment

ได้ความอย่างไร วานบอก

Comment

เข้ามาดูอยากรู้ครับ

Comment

อยากเช็คแบบเร็ว ๆ ลอง OCCT
                  ไม่เกินครึ่งชั่วโมง รู้เรื่อง

Comment

ผมว่าแช่ 3GHz ไปเลยดีกว่าครับ ไม่ต้องขึ้นๆลดๆ ให้มันชินไฟชินความเร็ว เดี๋ยวมันก็นิ่งเองครับ

Comment

Working...
                    X