Announcement

Collapse
No announcement yet.

Clock ไปไม่ถึงไหนเลย e8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แง่วววว บอร์ดพังซะงั้น....
    อยากลองโฉบไปเล่น P45 มั้งจังวุ้ย

Comment

P45 นอกจาก Vcore Vdimm auto ให้หมดครับลองดู

ผมปรับไฟแล้วไม่ไป พอกด auto วิ่งกระจาย

Comment

คล๊อกไงหละเนี่ยบอร์ดพังจะได้ทำบ้างครับ เปลี่ยนใหม่ๆ55

Comment

อ่า ช่วงนี้ยังไม่ว่างลองอีกครั้งเลย งานเยอะโครตง้าบ หลังเสร็จงานน่าจะมีอีกรอบ ตอนนี้ลองปรับ Bus 400 ก็โออยู่ยังไม่พิการ เอิ้กๆ

Comment

หุ หุ อันนี้แค่ E7200 ครับผม เลือก CPU ตามท่าน MATOOM บอก ไปโลดครับ

[IMG][/IMG]
            Last edited by Boonchu_L; 26 Jul 2008, 21:42:08.

Comment

Working...
            X