Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>จอเป็นแบบนี้ ส่งเคลมได้ไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>จอเป็นแบบนี้ ส่งเคลมได้ไหมครับ?

ตามในรูปเลย ตอนแรกก็นึกว่าฝุ่นเกาะ พอลองเอาผ้าเช็ดก็ไม่ออก เอาผ้าชุบน้ำเช็ด ก็ไม่ออกอยู่ดี

ปล. เครื่อง Asus นะครับ ถ้าเคลมได้ รอประมาณกี่วันถึงได้เครื่องคืนครับ

ขอบคุณมากครับ

น่าจะได้นะครับบบ
    เคยได้ยินว่า lcd เป็นเชื้อราง่ายๆ
    ไม่รู้เป็นแบบนี้ป่าว

Comment

ของผมเป็นคล้ายๆกันครับ

แต่เป็นจุดแค่จุดเดียว

HP เคลมให้ครับ

ของผมใช้เวลาประมาณอาทิตย์นึงพอดีครับ

เค้าจะเปลี่ยนให้ทั้งฝาเลยครับ

Comment

ไม่แน่ใจนะ ลองให้ศูนย์เขาดูก่อนดีกว่าครับ

Comment

ผมอยู่ไกลซะด้วยสิ เหอๆ ฝากให้สาว Asus ดูให้หน่อยนะครับ เผื่อจะได้ไปใช้บริการที่ศูนย์อีกทีนึง

ขอบคุณครับ อิอิ

Comment

น่าจะได้แหละครับ ประมาณ5-7วันก็น่าจะได้นะ

Comment

ลองดูล่ะกันเอาใจช่วยอิอิอิ

Comment

น่าจะเคลมได้นะครับ ลองไปถามศูนย์ดู

เหมือนจะเป็น เชื้อรา

Comment

Working...
                X